Kaniacha baada ya kumtoa kimaisha

Hapo unaposema nimekosea nimeedit muda mbona baada ya kuona hili si janga la jinsia moja. Karudie kusoma Mkuu

Hivyo usijali Mkuu tupo pamoja.
 
Pole sana ,hata kama alikuwa hakupendi asingefanya hivyo kabisa.
 
Pole sana dada, mapenzi kwa wengi huwa hayana akili. Huyo ni mumeo tayari huna budi kuvumilia hadi wakati wa BWANA, muombe Mungu tu, lakini ni wazi kuwa ulifanikiwa kumpata kwa kuwa alikuwa anatafuta maisha na umri wake ulikuwa mdogo so hakuwa na namna.

Kwa sasa muombe Mungu ili ajittambue na kurudi nyumbani.

Vv
 
Siwezi chezea hisia za mwanamke kiwango hicho.
Labda hajui wanawake huyo kaka.
Kwani hao wadogo ndio wana k. Tam kuliko ya kwako??? Ila mwache kwanza ajifunze
 
Hli simulio lingekuwa tamu mtu angepata upande wa pili wa shilingi kuliko kufarijiana tu na upande mmoja. Huwa siamini ktk hili kuwa from no where jamaa kaanza maisha kivyake. Kwanza najiuliza inafikiaje mwanaume unaenda kuishi nyumba aliyojenga marehemu ambaye alikuwa mume wa huyu msimulizi. Umekuta ana watoto watatu tayari unaenda kulala kwake na msimukizi amejiamini kabisa kapata mume. Mmefahamiana miezi sita tu. Huyu aliyekuoa sasa umemzidi miaka mitatu tu. Ila ulishadumu kwenye ndoa ya kwanza miaka sita! Bado nazidi kuleta picha. Kuna maisha ya leo na kutokuwepo kesho. Hivi ukiondoka leo maana kila mtu ataondoka watoto wa marehemu watafurahia mali za baba yao mzazi utakazoacha amabazo anaishi mwanaume mwingine ndani ya hiyo nyumba? Kua maswali zaidi ila nilishaona kesi kama yako mwanamke alimleta/alimuoa mwanaume mwingine kwenye nyumba aliyokuwa anaishi na marehemu mumewe kilichofuata watoto walifukuzwa kama mbwa baada ya yule mama kutangulia mbele ya haki. Ungeanza maisha upya na yeye kuanzia nyumba nk walau unaweza kujihakikishia usalama kwako na wanao uliozaa kabla.
 
Siwezi chezea hisia za mwanamke kiwango hicho.
Labda hajui wanawake huyo kaka.
Kwani hao wadogo ndio wana k. Tam kuliko ya kwako??? Ila mwache kwanza ajifunze
Inaweza ikawa mihemko mkuu na sisi wanaume kuna wakati tunajua kuharibia wenzetu ujue sasa kama kitaa amekuwa story waanze kumwambia unaoaje mwanamke mwenye umri mkubwa kuliko ww, na utakuta alivumilia mwanzoni kisa hali ya maisha tu sasa kapata maneno yanamshinda afu unajua sisi hatunaga umbeya mtu anasemwa akiwepo hapo yaani ka utani ila utani ukweli, kama juzi nimekutana na maada huku kuwa wanaume wanao oa mwanamke asiye bikira ni wajinga tu, kwa mwenye akili fupi si lazima afukuze mke mkuu,
 
Ni kweli ila tunatofautiana, mimi navutiwa sana na mtu mzima hasa kama na yeye atakuwa huru kwangu huwa najiachia sana
 
Anakuacha kwasababu huna tena lakumpatia kwenye hiyo relation yetu.

Alikuwa anataka pesa na wewe uliweza kumpatia sasa amekamata za kwake kwanini aendelee kuwa na wewe?

Hii ni rahisi tu kugundua.

Relationship yenu wakati mnaanza mliijenga juu ya fedha na si upendo.

Nakushauri endelea kutafuta pesa zaidi.

Hapo ulipo energy yako ipo very low. Hata ukimshawishi vipi ngumu kuwa kama mwanzo.

Elelekeza nguvu zako kwenye kutafuta hela na watoto wako.

Taratibu low energy vibrations itakuondoka na utakuwa normal.

Learn to let go of things and people that no longer serve you well. There no guarantee in life.
 
Enewei sijui nawe kama una matatizo gani, ila all in all inauma sana, maisha haya jinsi yalivyo magumu, hata ndugu hawakusaidii, marafiki sio msaada kwako, jamaa zako hawaeleweki ghafla anatokea mtu from nowhere anakupa maisha yaani mchongo wa kutengeneza utajiri wako mwenyewe, mambo yako yananyooka, ndoto zako zinaanza kumea, amani ya moyo inakujaa, unaanza kujihisi ndio wewe ni mwanaume miongoni mwa wanaume, unasahau machungu ya taabu zako, unaanza kuheshimika kwenye jamii hadi maadui zako wanakuheshimu, ghafla bin vuu unaanza kumuona shujaa wako aliyekufikisha hapo hakufai, aiseee. Inauma sana. Pole sana, let the nature decide!
 
[emoji818][emoji818]angeyafanya yote hayo nadhani asingeleta hapa uzi namna hii
 
Kulaleki walahi [emoji2955][emoji2955]
 
Duh pole sana my sister kwa yote yaliyokukuta ila yakupasa kukubali yaliyotokea kisha you must forget the past and remember the lesson from this situation kwan mtu akipunguziwa mitihani pia atapunguziwa na ukamilifu vile vile
 
Aikua lazima kubaki nae,bora ukae mwenyewe muhimu nenda nyumba ya ibada toa sadaka ya shukrani mshukuru Mungu kwa yote then chapa mwendo usigeuke nyuma usijaribu kuzungumzia ilo swala.Maisha bila mume/mke yanawezekana tafuta company mnakutana meza ndefu huku ukichapa kazi kwa juhudi,nikuakikishie jamaa hatokusau ktk maisha yake.
 
Kwa hiyo una watoto watanoo ...duh....ningemrithi jamaa lakini duh mi mwenyewe nina watoto kibao....
 
Tafuta namna umfilisi kiburi chote kitaisha.
 
Unaonekana ni mwanamke unayejua kupambana na maisha, pambana na maisha yako mwache afanye yake and iko siku atakupigia magoti kuomba msamaha. Although, its hard but it will give you a peace of mind na utaweza fanya makubwa zaidi ya hayo.

Kuhusu ulichotoa, amini umetoa sadaka na mungu atakulipa maradufu yake.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…