Kama Unataka Kunila Si Useme Tu Usizunguke?

Umalaya mnafanya wote lakini lawama unazipeleka Kwa wanawake, Kwa nini?

Ninyi wanaume msipokuwa Malaya. Wanawake watakuwaje Malaya?
Acha kuwasndama wanawake peke Yao, waandame na wanaume pia.
Sawa mkuu
 
Duuuh nalo neno
 
lakini ukimtangazia dau tu tayari analainika na kuvua chupi huku akitaka upige kavukavu, yaani kavu kabisa bila mpira wala mafuta bila hata kujali afya yake wala ndoa
 
sadist
Mmmmh mbona anaonyesha anatabia ya kujali wengine
 
Mkuu punguza hasira sis wenzio ndyo tunaponea huko maana hatuna uwezo wa kumilik mademu wakali kwahyo uko ndyo tunajivunia bhna
 
imebaki kwa mabinti wengi wadogo kujiuza! nahisi hili wimbi limeletwa na umasikini,
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…