Kama una akil kdogo na unajua graphics,huwez edit kitu kikatoka vile,huyu ni mwenyew live bila vyenga

Napoleone

JF-Expert Member
Apr 11, 2012
7,401
2,000
Wakuu,nmeipata video ile ndefu kabsaa ile,kwakwel mim kwa uzoefu wangu ,africa na Tz hakuna mtu mwenye jeur et afanye editing kitu kama ile.kiukwel wanaoamin ni editing siwalaum,tunatofautina uwezo wa ubongo...

Kiukwel ni yeye wadau.ni yeye kabisaaa
Dah,ila,mtoto mkali balaa

Uzi tayar
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom