Kabati used inauzwa

Kabati used inauzwa

Nashengena

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Posts
3,140
Reaction score
5,739
Kabati la nguo size ''5X6'' la mbao ngumu, bei yake ni shilingi 350,000/=. Jionee mwenyewe kwenye picha

Wasiliana na mimi kupitia 0714078881 au 0782078881.
 

Attachments

  • WP_000490.jpg
    WP_000490.jpg
    172.4 KB · Views: 543
Bei haipungui, kabati bado liko katika hali nzuri sana na bei za kabati za mbao ni juu sana siku hizi

Asante
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom