Anamaanisha GAME OVER muheshimiwa Sitaunawaona hawa mbona wana tangaza nje ya bunge si walikuwemo humuhumu ,naomba tuwachukulie hatua mara moja ,sina zaidi ila mheshimiwa zile kura za waliokwenda Hija bado hatujazihesabu ila kule kwenye fax karatasi zimekwama ,ni hayo tu Muheshimiwa.
hata uwe na mbio vipi huwezi kukiovertake kivuli chako.... kiukweli tanganyika huu ni wakati wake tuuu kujitokeza wamejitahidi kusema watakipita kivuli cha tanganyika lakini ngoma imegoma
Anamaanisha GAME OVER muheshimiwa Sitaunawaona hawa mbona wana tangaza nje ya bunge si walikuwemo humuhumu ,naomba tuwachukulie hatua mara moja ,sina zaidi ila mheshimiwa zile kura za waliokwenda Hija bado hatujazihesabu ila kule kwenye fax karatasi zimekwama ,ni hayo tu Muheshimiwa.