Joh Makini brother umeshinda wewe, nimenyoosha mikono


S

SON OF THE LAND

Senior Member
Joined
Oct 7, 2015
Messages
198
Likes
197
Points
60
S

SON OF THE LAND

Senior Member
Joined Oct 7, 2015
198 197 60
Kwa muda mrefu nimekua nikijitahidi kukukwepa kujifanya sikusikii as if mziki wako sio mzuri lakini kwenye vikona nikisikia nabana kusikiliza kidogo then najipa moyo kwamba huu nao mbaya.

Yaani kama ule wa Hussein Machozi UTAIPENDA mshikaji kazuga lakini akiwa mwenyewe anasikiliza hahahah Da noma sana na kwenye utaipenda ile featuring ndipo nilipoanza kukuelewa but still nikawa mbishi kwamba bado unaotea.

Ukanitolea XO nikaipotezea, sijakaa vizuri ukaja na NUSUNUSU, nayo nikaipoteza ukaja na DONT BOTHER nikatega sikio kiaina bado nikakaza moyo ukanimaliza na NJE YA BOX sasa na hii ya COMBO aiiiiiiii brother nimenyoosha mikono we ni shida Hongera sana uko vizuri aiseee we ni shiiida

 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,230
Likes
4,386
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,230 4,386 280
Weka huo wimbo nasi tufaidi
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,354
Likes
856
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,354 856 280
Acha kelele weka huo wimbo hapa sio insta
 
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,243
Likes
1,367
Points
280
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,243 1,367 280
Joh ni hatari nilianza kumuelewa kitambo mstari unaonikosha kwake ni "Inahitajika machale na umakini usilale ili wale wasikuvishe ujinga wakutawale..huu mstari unanifanya niishi kimagutu simuamin mtu yeyote hata kidogo asije nijaza ujinga bure nikaharibikiwa.
 
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
901
Likes
494
Points
80
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
901 494 80
Life style yake binafsi behind the scenes sifuri kabisa. Hip Hop ni muziki wa kiharakati you must live it. Kwa kiasi fulani ni kama reggae.

I saw him last year na kampani yake sehemu for two days, inabidi abadilike otherwise muziki wake ni conscious
 
cognition

cognition

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2015
Messages
895
Likes
692
Points
180
Age
38
cognition

cognition

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2015
895 692 180
Joh ni hatari nilianza kumuelewa kitambo mstari unaonikosha kwake ni "Inahitajika machale na umakini usilale ili wale wasikuvishe ujinga wakutawale..huu mstari unanifanya niishi kimagutu simuamin mtu yeyote hata kidogo asije nijaza ujinga bure nikaharibikiwa.
othiambo inaonesha una feel sana hip hop,maana nilishaona una quote zaidi ya mara moja mistari ya hip hop
 
S

SON OF THE LAND

Senior Member
Joined
Oct 7, 2015
Messages
198
Likes
197
Points
60
S

SON OF THE LAND

Senior Member
Joined Oct 7, 2015
198 197 60
Life style yake binafsi behind the scenes sifuri kabisa. Hip Hop ni muziki wa kiharakati you must live it. Kwa kiasi fulani ni kama reggae.

I saw him last year na kampani yake sehemu for two days, inabidi abadilike otherwise muziki wake ni conscious
achana na life style yake mkuu we penda kazi maisha binafsi hamna mkamilifu
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Nyimbo kali sana tena sana. Jamaa anajua kuimba sana,ila video ningemshauri airudie
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,809
Likes
11,626
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,809 11,626 280
Huyu mchizi tokea alipotoa hao, namkubaligi mwanzo mwisho.
 
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
4,267
Likes
2,887
Points
280
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2015
4,267 2,887 280
me cjaona uzuri wa wimbo toka majuzi nimejaribu kuusikiliza mara kwa mara ila sijaupenda labda yule chindimna angerap km anavyofanyaga may be ingeleta ladha
 
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,243
Likes
1,367
Points
280
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,243 1,367 280
othiambo inaonesha una feel sana hip hop,maana nilishaona una quote zaidi ya mara moja mistari ya hip hop
Kwakweli napenda sana maana najifunza mengi..hawa akina "hooo! mama hooo! lala siwaelewi kabisa.
 
Judi wa Kishua

Judi wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2012
Messages
982
Likes
567
Points
180
Age
28
Judi wa Kishua

Judi wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2012
982 567 180
Huo uzuri unaosema mbona sijauona! Sijaelewa ata kaimba nini
 

Forum statistics

Threads 1,235,892
Members 474,827
Posts 29,239,679