Lj Mwambar JF-Expert Member Joined Apr 23, 2013 Posts 605 Reaction score 363 Aug 27, 2015 #41 mkuu nenda jkt kabla hujachelewa pia polisi au magereza nafasi zkitoka.
knaan Senior Member Joined Oct 17, 2011 Posts 143 Reaction score 26 May 1, 2021 Thread starter #42 Jamani habari zenu
Cathelin JF-Expert Member Joined Sep 21, 2018 Posts 2,071 Reaction score 3,998 May 1, 2021 #43 knaan said: Jamani habari zenu Click to expand... Ulipataga job
knaan Senior Member Joined Oct 17, 2011 Posts 143 Reaction score 26 May 1, 2021 Thread starter #44 nilipata namshukuru Mwenyezi Mungu Sana .Nina uzoefu wa miaka 5 sasa
coolboyjden JF-Expert Member Joined Apr 10, 2021 Posts 286 Reaction score 403 May 1, 2021 #45 knaan said: nilipata namshukuru Mwenyezi Mungu Sana .Nina uzoefu wa miaka 5 sasa Click to expand... share na sisi experience yako na sisi tupate opportunity mungu atakusaidia zaidi mkuu.
knaan said: nilipata namshukuru Mwenyezi Mungu Sana .Nina uzoefu wa miaka 5 sasa Click to expand... share na sisi experience yako na sisi tupate opportunity mungu atakusaidia zaidi mkuu.
P Peppapig JF-Expert Member Joined Oct 29, 2020 Posts 966 Reaction score 1,491 May 3, 2021 #46 knaan said: nilipata namshukuru Mwenyezi Mungu Sana .Nina uzoefu wa miaka 5 sasa Click to expand... Hongera sana Utupe connection na sie sasa
knaan said: nilipata namshukuru Mwenyezi Mungu Sana .Nina uzoefu wa miaka 5 sasa Click to expand... Hongera sana Utupe connection na sie sasa