Jipatie nyumba mjini kwa bei cheee!

Jipatie nyumba mjini kwa bei cheee!

SirLuke

Member
Joined
Dec 1, 2014
Posts
75
Reaction score
8
Wapendwa nyumba inauzwa, kwa bei nafuu sana. Ina vyumba nane na choo cha nje cha kufurash. Ni nyumba ambayo imetasiminiwa na wakili wa serikali ili kupata bei ya nyumba. Mahali ilipo na Mikocheni A, (Chama)
ipo karibu na barabarani na gari lako linafika bila waswas. Bei ni TZS170,000,000/-
nipigigie kwa namba hii
0757052741
0713535562
nyumba si ya kwangu mm bali nimeshirikishwa nitafute mteja.
 
Mmh hiyo ni Mikocheni A ksribu na May Fair pale yanapojaaga maji, au ni wapi hiyo?
 
Wewe dalali sio!?? Ok, hapo chama mkuu kuna mafuriko sana kipindi cha mvua. Kuanzia juu kwa mwalimu nyerere hadi shoppers plaza. Je unahabari hiyo? Mwenye nyumba kakujulisha? Mfereji unaochimbwa maeneo ya Myfair plaza hautoshi kwa sakata la hapo TMJ hosp na maeneo jirani. Kama hujui hili rudi kwa mweny nyumba akupe maelekezo ya BEI MUJARABU angalao boss/ dalali wetu.
 
jaani ngoja niwambien kit!
mim
Sio dalal.
na
kuhusu
swala
la
kujaa
maji
hiyo
sehemu
ninayoitaja
maji
hayafiki
hata
kidogo!
mimi
kusema
ni
coz
napafaham
vyem
kwan

mwenye
nyumba
hiyo
ni
rafiik
angu
nimekuwa
nikienda
mara
nyingi.
ewe
kama
unahtaji
kweli
hiyo
nyumba
nipgie
nikuelekeze
zaid!
kwan
kuna
wengne
wanaongea
tu
hat
pahali
penyewe
hampajui.!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom