Jipatie mabaibui Mapya, na mitandio kwa bei rahisi!


M

mzunguko

Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
30
Likes
2
Points
15
M

mzunguko

Member
Joined Nov 23, 2016
30 2 15
Tunauza mabaibui pamoja na mitandio kutoka Misri na nchi nyingine za Kiarabu.
Bei ni Tsh 45,000 tu, karibuni sana.

Kwa mawasiliano zaid ni pm








 
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
1,696
Likes
870
Points
280
Age
49
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
1,696 870 280
Duka liko wapi?
 
U

uajekundu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2016
Messages
541
Likes
460
Points
80
U

uajekundu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2016
541 460 80
Weka bei acha ushamba
 
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
1,705
Likes
844
Points
280
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
1,705 844 280
Ukonga, Mombasa mkuu, karibu, pia kwa hapa Dar tunakuletea Mzigo popote ulipo , na malipo ni baada ya kupokea mango.
Nikiingia dukani lazima kuvua viatu?
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,097
Likes
2,003
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,097 2,003 280
Nimeku-pm kimya hadi sasa
 

Forum statistics

Threads 1,251,715
Members 481,836
Posts 29,781,330