Herbert Nkuluzi JF-Expert Member Joined Aug 10, 2015 Posts 2,873 Reaction score 3,083 Dec 9, 2021 #61 Mgagaa na Upwa said: Endelea kujipa moyo,wenzio walio karibu na timu wanajua kitakachowakuta,yan timu icheze vibaya sbb ya match ya caf! Click to expand... Kwa hivyo ukiambiwa ulete timu mbovu Africa utaileta Simba? Be serious
Mgagaa na Upwa said: Endelea kujipa moyo,wenzio walio karibu na timu wanajua kitakachowakuta,yan timu icheze vibaya sbb ya match ya caf! Click to expand... Kwa hivyo ukiambiwa ulete timu mbovu Africa utaileta Simba? Be serious
ANT DRUGS JF-Expert Member Joined Dec 20, 2013 Posts 5,569 Reaction score 7,043 Dec 9, 2021 Thread starter #62 Herbert Nkuluzi said: Kwa hivyo ukiambiwa ulete timu mbovu Africa utaileta Simba? Be serious Click to expand... Binafsi nitaiwahisha sana siyo kuileta tu
Herbert Nkuluzi said: Kwa hivyo ukiambiwa ulete timu mbovu Africa utaileta Simba? Be serious Click to expand... Binafsi nitaiwahisha sana siyo kuileta tu
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,125 Reaction score 196,841 Dec 9, 2021 #63 Inasikitisha sana...
MrKanteChelsea JF-Expert Member Joined May 12, 2019 Posts 728 Reaction score 988 Dec 10, 2021 #64 KAGAMEE said: Soon nitakuwa kama ww Click to expand... Kari mkuu