Habari wadau.
Hii ID inanipa raha sana. Nimechoka kuongea mambo ya akili muda wote.
Bas bana.
Zamani nilikuwa naona tu watu wakisimulia kuwa wameona chakula kilichooza kwenye haga baada ya kubinuana ile style ya kiumbwa umbwa.
Nikachukua kahaba mmoja pale somewhere.
Nikamuinamisha...nikaona kitu kinachungulia 😀
Sikujali nikaweka mkuyenge....nikapiga...sasa kadri ninavyopiga huku nyumbani,,,kule ugenini naona chakula kilichooza kinaendelea kuchomoka kama ka mkia.
Wakati huo mtoto kanogewa anazungusha kiuno tu.
Sikujali nikapiga mpk nikamaliza ..chakula kidogo kinimwagikie bna.
Watu wasafishe benki zao jamani...aaaah chakula kilichooza kinakera.
Hii ID inanipa raha sana. Nimechoka kuongea mambo ya akili muda wote.
Bas bana.
Zamani nilikuwa naona tu watu wakisimulia kuwa wameona chakula kilichooza kwenye haga baada ya kubinuana ile style ya kiumbwa umbwa.
Nikachukua kahaba mmoja pale somewhere.
Nikamuinamisha...nikaona kitu kinachungulia 😀
Sikujali nikaweka mkuyenge....nikapiga...sasa kadri ninavyopiga huku nyumbani,,,kule ugenini naona chakula kilichooza kinaendelea kuchomoka kama ka mkia.
Wakati huo mtoto kanogewa anazungusha kiuno tu.
Sikujali nikapiga mpk nikamaliza ..chakula kidogo kinimwagikie bna.
Watu wasafishe benki zao jamani...aaaah chakula kilichooza kinakera.