Jeshi la Polisi, simamieni sheria za nchi na ishini katika maagizo yenu ya kiusalama,


Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280
Rais ametangaza kuwa siasa za majukwaani zitafanywa 2020, Pia taarifa ya kiusalama ya Jeshi la Polisi nikuwa hakuna mikutano ya vyama vya siasa. Vyama karibu vyote vya Upinzani vimetii maagizo hayo ya kiusalama, lakini Chama Tawala CCM inaonyesha kama chenyewe hakiishi Tanzania na wala hakihusiani na maagizo hayo ama kipo juu ya sheria.

Taarifa za kuaminika toka Dodo zikimnukuu naibu katibu mkuu wa ccm kupitia radio mmoja nchini, anasema mara baada ya kukabidhiwa kiti mwenyekiti mpya wa ccm atazunguka nchi nzima kujitambulisha kwa wananchi.

Pia mara baada ya kupewa kiti hicho tarehe 23 kuna utambulisho yani mkutano wa hadhara dodoma na kumpokea Dar.

Sasa taifa lifahamishwe kuwa mikutano ya kisiasa ruksa au ni marufuku kwa vyama vingine tu isipokuwa chama tawala.

Utii wa sheria bila shuruti unasubiriwa!!!
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Na katiba inasemaje?inaruhusu kuongozwa kwa decree?
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,201
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,201 47,981 280
Hilo ni tawi la ccm kama UVCCM, mtaani wanaitwa policcm
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,600
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,600 280
Rais ametangaza kuwa siasa za majukwaani zitafanywa 2020, Pia taarifa ya kiusalama ya Jeshi la Polisi nikuwa hakuna mikutano ya vyama vya siasa. Vyama karibu vyote vya Upinzani vimetii maagizo hayo ya kiusalama, lakini Chama Tawala CCM inaonyesha kama chenyewe hakiishi Tanzania na wala hakihusiani na maagizo hayo ama kipo juu ya sheria.

Taarifa za kuaminika toka Dodo zikimnukuu naibu katibu mkuu wa ccm kupitia radio mmoja nchini, anasema mara baada ya kukabidhiwa kiti mwenyekiti mpya wa ccm atazunguka nchi nzima kujitambulisha kwa wananchi.

Pia mara baada ya kupewa kiti hicho tarehe 23 kuna utambulisho yani mkutano wa hadhara dodoma na kumpokea Dar.

Sasa taifa lifahamishwe kuwa mikutano ya kisiasa ruksa au ni marufuku kwa vyama vingine tu isipokuwa chama tawala.

Utii wa sheria bila shuruti unasubiriwa!!!
Hiyo Mikutano kaka yangu ni kwa ajili ya kutukana wapinzani,hivyo ni halali kwa sheria ya Policcm
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,534
Likes
1,212
Points
280
Age
57
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,534 1,212 280
mtakubaliana tu, na sisi kina gogo la shamba pale tuliposema miaka hii mitano ni miaka ya msukosuko na mateso
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
mtakubaliana tu, na sisi kina gogo la shamba pale tuliposema miaka hii mitano ni miaka ya msukosuko na mateso
Wewe kama umeligundua hili utaishi kwa raha miaka hii mitano. Wengi bado kabisa hawajastuka.
 

Forum statistics

Threads 1,237,145
Members 475,462
Posts 29,279,525