coffea Member Joined Jan 23, 2017 Posts 14 Reaction score 5 May 17, 2017 #1 Je, mtu anaweza kumroga mpenzi wake pale wanapo achana? Rafiki yangu ameamua kuachana na mpenzi wake lakini amemtishia kumroga. Je, hili linawezekana? Msaada wenu wakuu.
Je, mtu anaweza kumroga mpenzi wake pale wanapo achana? Rafiki yangu ameamua kuachana na mpenzi wake lakini amemtishia kumroga. Je, hili linawezekana? Msaada wenu wakuu.
N NAKWEDE JF-Expert Member Joined Aug 1, 2007 Posts 27,962 Reaction score 35,211 May 17, 2017 #2 mmmmh!
Jurrasic Park JF-Expert Member Joined Sep 13, 2013 Posts 3,833 Reaction score 6,889 May 17, 2017 #3 Mi naweza, mganga lazima anihakikishia, ananipa papuchi ya huyo niiweke kwenye wallet.
daisys JF-Expert Member Joined Jan 17, 2017 Posts 255 Reaction score 225 May 17, 2017 #4 Huo ni mkwara tu MTU mzma hatishiwi nyau
samua JF-Expert Member Joined Jul 18, 2016 Posts 1,029 Reaction score 709 May 17, 2017 #5 Anatisha tuu huyo
the viking JF-Expert Member Joined Apr 23, 2017 Posts 1,170 Reaction score 1,373 May 17, 2017 #6 hivi haya mambo ya kurogana kweli yapo ama ni Story tu huwa naskia?..
Paprika JF-Expert Member Joined Feb 25, 2017 Posts 5,950 Reaction score 9,880 May 17, 2017 #7 Sasa amroge ili iweje? Si akubali tu kushindwa na maisha yaendelee!!!
Shadeeya JF-Expert Member Joined Mar 12, 2014 Posts 52,336 Reaction score 127,017 May 17, 2017 #8 Hiyo ndio shida ya kutoridhika na matokeo. Anaongea tu huyo ila akisema anayaamini hayo maneno hata akiamka anaumwa na mgongo tayari atasema amelogwa. Hakuna kitu kama hicho.
Hiyo ndio shida ya kutoridhika na matokeo. Anaongea tu huyo ila akisema anayaamini hayo maneno hata akiamka anaumwa na mgongo tayari atasema amelogwa. Hakuna kitu kama hicho.
Analyse JF-Expert Member Joined Jan 19, 2014 Posts 17,637 Reaction score 47,706 May 17, 2017 #9 Kwani hujawahi kuona vibango vya waganga vikisema "Kumvuta aliyembali,freemason n.k?" Kama unarogeka unarogwa tu.
Kwani hujawahi kuona vibango vya waganga vikisema "Kumvuta aliyembali,freemason n.k?" Kama unarogeka unarogwa tu.