Naweza kukusaidia bure mkuu,kama hutojal. Issue unayo pitia ni psychologicalMkuu siko hapa kutafuta huruma nataka niwe assured kama nitakuwa succesful, sio watu wenye viherehere wanakuja eti kukuokoa wakati mtu umeamua mwenyewe kufa... je hyo mbnu hapo juu itakuwasuccesful?
Nipasie kwanza hata mawasiliano ya mademu zako hata pm ili niendeleze pale ulipoishia baada ya wewe kutanguliaKwema wakuu.
Kwanza kabisa naomba nieleweke, mimi ni mzima kabisa sina depression wala matatizo yoyote ya afya ya akili, japo wengi mtadai nina mental health issues.
Iko hivi, recently nimekuwa nikiwaza juu ya maana ya maisha na kwa kweli mkataa niliofikia nikuwa LIFE IS MEANINGLESS sioni kama kuna sababu ya kuendelea kuishi...
Nataka kukatiza uhai wangu.. Je hii mbinu ina uhakika.? Nisingependa mtu akatize maamuzi yangu.(I DONT WANT ANYONE TO ABORT MY DECISION)
Nataka kununua vidonge 100 vya mseto(ALU) Pamoja na valium na haloperidol nichanganye na pombe kali kama KVANT au KONYAGI kisha nivae mfuko wa plastic then NILALE MILELE..
Je mbinu hii itakuwa succesful?
Lengo la uzi ni kuhakikishiwa kama nitakuwa succesful nisingependa lengo langu likatizwe sijui kuokolewa sitaki.....
N.b: wale wa yatapita hawaitajiki hapa.. Just confirm if its gonna or propose some other method.
Natanguliza shukrani.
#SLEEPING FOREVER SOON.
Una umri gani? Inawezekana hapo ndiyo tatizo linapoanziaAhahahaha mkuu noma sana, sijawah kuwa hata na demu maisha yangu yote......
[emoji1787]wewe mbususu tena?
Umeachwa na mpenzi wako?Kwema wakuu.
Kwanza kabisa naomba nieleweke, mimi ni mzima kabisa sina depression wala matatizo yoyote ya afya ya akili, japo wengi mtadai nina mental health issues.
Iko hivi, recently nimekuwa nikiwaza juu ya maana ya maisha na kwa kweli mkataa niliofikia nikuwa LIFE IS MEANINGLESS sioni kama kuna sababu ya kuendelea kuishi...
Nataka kukatiza uhai wangu.. Je hii mbinu ina uhakika.? Nisingependa mtu akatize maamuzi yangu.(I DONT WANT ANYONE TO ABORT MY DECISION)
Nataka kununua vidonge 100 vya mseto(ALU) Pamoja na valium na haloperidol nichanganye na pombe kali kama KVANT au KONYAGI kisha nivae mfuko wa plastic then NILALE MILELE..
Je mbinu hii itakuwa succesful?
Lengo la uzi ni kuhakikishiwa kama nitakuwa succesful nisingependa lengo langu likatizwe sijui kuokolewa sitaki.....
N.b: wale wa yatapita hawaitajiki hapa.. Just confirm if its gonna or propose some other method.
Natanguliza shukrani.
#SLEEPING FOREVER SOON.
Wataalamu tumeshaelewa shida iko wapi, unaweza kuja PM usaidiwe26.. Wala n vile tu sina interest na wanawake....
We sio mtu wa kwanza kusema hivyo , Sulemani ndo alisema hivyo , unajua alitoa solution gani?Hamna mkuu just found life to be meaningless...
Fanya kama unamsitiri kijana mwenzio, aache mambo ya kujichukulia sheria mkononiUPWIRU umepanda kichwani...
Hataki maombi...Fanya kama unamsitiri kijana mwenzio, aache mambo ya kujichukulia sheria mkononi
Maombi mwachie Mwamposa, mfanyie wepesi kipochi Manyoya hichoHataki maombi...
Tumfanyeje ..
Nimemkumbuka huyu jamaa na uzi wake. Alipata matatizo ya kisaikolojia utotoni yamemuathiri mpaka leo.Nini kitatokea nikiamua kujiweka mbali sana na wazazi wangu
Wakuu, natumai hamjambo, poleni kwa wanaopitia changamoto, Mungu awafanyie wepesi. Nisingependa kuandika mengi, naomba kujuzwa ni kipi kitatokea nikiamua kujiweka mbali sana na wazazi wangu angalau kwa muda ili nifocus kwenye mambo yangu, kwa sababu nimekuja kurealize they are TOXIC. Sitasema...www.jamiiforums.com
Mkuu trust me i will carry this out.. nimeattempt mara 2 na zote zilikuwa aborted na watu wenye viherere the last time i almost died, nilipata comma for 2 days, kama nisingepelekwa hospital aaaah najua sasa ningekuwa asleep forever...anyway lengo la uzi ni kupata assurance je itafanikiwa sitaki kutumia itakayokatizwa na wengne.... so jibu hyo dozi hapo juu inatosha along with a plastic bag...?Anaetaka kufa hua haombi ushauri wa jinsi ya kujiua anajua mbinu ya kumkatisha Uhai yeye mwenyewe anajua formula ya kujimaliza, wewe haupo tayari kufa bado unanipenda ugali na Maharage & dagaa Ila tu utoto unakusumbua