KBG SCORPION
Member
- Feb 25, 2022
- 45
- 45
Wadau habari!
Nawaza tu na kutafakari hoja ya Dr. Bashiru dhidi ya Mh. Rais
Kumsifia Raisi kwa mazuri ayafanyayo si dhambi. Utamaduni huu haujaanza Leo labda tu kama anayesifiwa, Bashiru anakerwa.
NDUGAI nae alikuja na staili yake, yaliyomkuta sote twajua. Kama Bashiru hatachukuliwa hatua za kinidhamu, nitajua kuwa "Kitengo" wamembebesha AJENDA kwa lengo maalumu hapo baadaye!
Muwe na Dominika njema wote!
Nawaza tu na kutafakari hoja ya Dr. Bashiru dhidi ya Mh. Rais
Kumsifia Raisi kwa mazuri ayafanyayo si dhambi. Utamaduni huu haujaanza Leo labda tu kama anayesifiwa, Bashiru anakerwa.
NDUGAI nae alikuja na staili yake, yaliyomkuta sote twajua. Kama Bashiru hatachukuliwa hatua za kinidhamu, nitajua kuwa "Kitengo" wamembebesha AJENDA kwa lengo maalumu hapo baadaye!
Muwe na Dominika njema wote!