Jana nimeokota hela.

Poppy Hatonn

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2021
Posts
4,052
Reaction score
6,873
Jana nimesimama karibu na duka fulani. Nilikuwa nacheki simu nataka kujua hukumu ya Lissu imekwenda vipi.
Kwa hiyo nimekwenda pale kwenye kivuli( shade) kucheki simu.

Pembeni pale nimeiona noti ya sh elfu kumi.
Nimeichukua Ile noti( baada ya kuhakikisha kwamba ni noti) nimeiweka mfukoni.
Hakuna mtu pale karibu.
Obviously kuna mtu kaiangusha Kwa bahati mbaya.
Kwa hii noti ni yangu sasa.

Ile safari niliyokuwa nakwenda,nikaghairi.
Nikageuza njia kurudi nilikotoka.
Nikaenda barabarani kusimamisha daladala.

Nadhani nilipoiokota noti,within sixty seconds, nilikuwa ndani ya daladala. Nilikuwa na hofu nikizubaa pale,nitasikia makelele ya,"mwizi"

Njia nzima nilikuwa na hofu atatokea mtu kuniita "mwizi."

Halafu baadaye nikafikiria: jambo Gani lilitokea pale? Imekuwaje nimeokota hela pale?

Baada ya kutafakari nikaona kwamba: pale lilikuwepo duka,na yule mtu alikwenda kwenye sala ya Ijumaa,na pale chini alitupa hela,ili kibaka akifika aichukue Ile hela,aliache duka lake salama.

It is that bad,wanatuogopa, wanasema sisi wote ni wezi,wanaweka hela pembeni.

Lakini sasa, ndio hapa watu wanabishana.
Mimi nimeokota hela,nimefurahi sana.
Ndio watu wanasema,kama una hela,mshukuru Mungu.
Acha kusema,"Yule kahaba,yule *****"
 
Hahahah...sometimes I wonder where you come up with these stupidly stupid notions. Sasa how did you know that the money was left or dropped by a man or women who went for jumaa prayer... If you are a prostitute do you think we will call you a Saint?... Continue.prostituting that's all you know but be sure HAKUNA MAREFU YASIYO NA NCHA... RUBBISH POST
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…