Jamani nisaidieni jela inaniwinda

kaka achakumfundisha huyo mtoto...singizia unakazi nying den fanya ishu nyengine vinginevyo utajuta ....
 
Msaada uliopo ni wewe kuacha kumfundisha,kwani wewe fani yako ni mwalimu?? Na kama huko serious na mambo yako huyo mtoto hawezi kukufuata,sema tu wewe ndo unayetengeneza mazingira ya yeye kukufuata.

hakika
 
Siku hizi hawaend jela kwakosa lakutembea na mwanafunzi labda umbake ila kwa hiyali yake sheria zimefutwa.

NB:Nisheria za somalia

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Wewe binti wa kiume, USIZINI. Kusoma hujui, hata picha huoni?
fikiria huyo binti wa kike ni mdogo wako au mwanao unaemsomesha. utajisikiaje ukisikia kuna binti wa kiume amezini nae?
 

Ukijilegeza uraiani,ukakamavu utaenda kuupatia jela.
 
Weee fanya tuuu akifika mwambie afungue hiyooo khanga ili apunguze uzito aelewe somo vizuriii....weka na taa za rangii(nyekundu) ili muonane vizurii...
.....mkubwa hivyo unauliza kama ule tunda na limeshawiva..
...ila wallah ujue na mwanao wa kike ataliwa akiwa form 1..
....be a gentleman aiseee!
 
daaah aisee kaziii ipoo!afu si ajabu ukawa umemdinya tayarii,ngoja abebeshwe mzigo na wengine ndo utaujua mziki wake....oya dhambi ya uzinz haikemewi ila unaikimbiaa ww!!
 
Ukiona unapendwa sn na watoto kike hawa wa shule iwe primary na secondary ujue una NYOTA YA JELA.
 

Usisahau kutuambia tarehe ya kupelekwa kisutu
 

Kama anahitaji kufundishwa mpe namba yangu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…