Umeitwa?
Hahahaha.
Mie nimeitwa
Habari,, naomba mtu ambaye amewahi kufanya interview ya internship TCC hivi karibun anipe muongozo wa maswali. ahsante.
Hivi wanazunguka mikoani pia na hivi dar tayari? Maana niliombaga kimazabe siku ya deadline yenyewe..Acheni kumuzingua Hapa Dodoma walikuja hii July Dodoma hotel,intavyuu zao wanaanza kwa kupiga presentation baada ya hapo mnapata tea,wakiwa wamepwapa karatasi ina swali moja na taarifa unajaza,mule then baada ya tea mmoja mmoja mnapigwa oral baada mwisho wanawapa lunch tshirts na mapakyi ya sigara HR wao anaitwa Angela magencha inatakiwa uwahi sana mkubwa tulikuwa ishirini watatu wakachelewa hawakuingia