Inteligency question on 7 dead men.


Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,680
Likes
3,584
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,680 3,584 280
•Huko walipofia,kwa nini hawakuwachimbia waamiaji haramu wenzao mpaka wawa peleke mto.
•Nadhani ilikuwa ni rahisi zaidi kuwazika kuliko kuwatupia mto ruvu huku wakiwa wamefungiwa vitu vizito.
•kumfungia maiti ndani ya Rambo na kuishona juu yake / inaonyesha picha gani?...
•possibly lilikuwa jambo la harakaharaka sana....
•je watu ambao ndio ndugu zao walifariki(wahamiaji haramu) wangekukuwa na uharaka huo kwa lipi wakati wapo porini mafichoni.
[HASHTAG]#Ongezea[/HASHTAG] inteligency za kina jinsi udhaniavyo...
 
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,830
Likes
1,176
Points
280
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,830 1,176 280
Kuwatupa ni rahisi kuliko kuwazika!trust me!kuchimba kaburi la mtu mmoja tu ni issue sasa itakuwa hao sita sijui 7?
 
U

upper east

Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
58
Likes
15
Points
15
Age
32
U

upper east

Member
Joined Nov 12, 2016
58 15 15
Hiyo mifuko hadi kuishona kuibeba hadi kuitumbukiza kwenye maji ni process ndefu.he hawa wauaji kwanini wake afu waanze kuhangaika na kuweka mait kwenye mifuko ksha kubeba mait mpaka mtoni nakuitumbukiza?sio kweli hii ningumu sana tens mno mno sana.serikali ifatilie hili jambo kwa makini sana.na je kama niwahamiaji haramu aliye waua ninani nalikuwa anaua kwa lipi?
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619