BelindaJacob Platinum Member Joined Nov 24, 2008 Posts 6,494 Reaction score 4,079 Apr 2, 2009 #81 Fidel80 said: Kumbe ndo majina mnayo tuita? Mi nikisikia haki ya nani nampa za mashavu. Click to expand... Huwezi kujua mkuu kama unaitwa hivyo. Labda huyo mana mama asiwe makini! Ila mkiheshimiana hamtainana majina kama hayo tena kwa watu wengine..
Fidel80 said: Kumbe ndo majina mnayo tuita? Mi nikisikia haki ya nani nampa za mashavu. Click to expand... Huwezi kujua mkuu kama unaitwa hivyo. Labda huyo mana mama asiwe makini! Ila mkiheshimiana hamtainana majina kama hayo tena kwa watu wengine..
MwanajamiiOne Platinum Member Joined Jul 24, 2008 Posts 10,470 Reaction score 6,596 Dec 2, 2010 Thread starter #82 Duh
Mentor JF-Expert Member Joined Oct 14, 2008 Posts 20,334 Reaction score 23,945 Dec 3, 2010 #83 Tilia sumu kwenye chakula tartibuuuuuuuu....