Inawezekana akawa anaugonjwa wa psychologia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana akawa anaugonjwa wa psychologia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gbrother, May 21, 2012.

  1. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni mdada ambaye ana boyfriend wake, lakini anauza hivi anakasolo gani kama mtoto wa kike, maana hajawaiwa kutongozwa na mwanaume mwingine zaidi ya huyu bf wake.
     
  2. k

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,478
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    hana kasoro yoyote ile.si ana boyfriend,sasa atongozwe ili iweje na wakati tayari ana mtu?kama angekuwa single kama hatongozwi,ingebidi atongoze yeye.siku hizi hata wanawake wanatongoza.mambo ya kusubiri kutongozwa hakuna tena,kama huwezi kumwaga sera,unatongoza kwa ishara tu
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anauza nini?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    anataka kutongozwa na wanaume wengine? ili iweje?
     
  5. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo sasa, hau kutongozwa yeye anaona fashion?
     
Loading...