nadiegirlie
JF-Expert Member
- Sep 24, 2018
- 573
- 851
- Thread starter
-
- #41
Wanaume wa Tanzania wanatongoza mpaka avatar na picha. Kwenye internet ni rahisi sana kuwaliza. Wanavyokuambia hivyo kama wanatania lakini siyo.
Nakuangalia kwa huruma sana ...nakupenda nadi ujue moyo wangu ukikuwaza siwezi hata kufanya chochote unakuta natamka tu jmn nadi nakupenda .... Twende kimwana.. Mlimbwende wangu nakupenda nadi
'Akuu we ndo utakua wa kwanza buanaa[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nakupenda sanaMi naona boys wa siku hizi neno nakupenda limekuwa gumu kutoka mdomoni kwao yaani ni I love you.......I love you boys why?girls una prefer lipi
Imenivutia tu yaani
ndo unavyowadanganya etiiii
Sawa bwana asante
utakufa mkuunadiegirlie: nakupenda sana mamy,,sili silali kutwa nakuwaza wewe
Boy are u okHum jf naona kuna tudem twing sana chipukiz ila hatujiamin.
Am not only OK but also am singleBoy are u ok
ATukisema nakupenda huwa mnatutosa fasta, na tukisema i love u huwa mnageuka tegemezi.
Nini sasa cha kuniua mkuu?utakufa mkuu
Am not only OK but also am single
Do u know where this word (demu) come from!!?Stop calling girls dem then i guarantee you won't remain single girls hate that
Do u know where this word (demu) come from!!?
Come down I will explain to u every thing about it then from now onwards u will like every man to call u dem!! Together!!?