Jephta2003
JF-Expert Member
- Feb 27, 2008
- 6,738
- 6,642
Mkuu kwani unaumri gani?,swala kama hili umeshindwa kulitanbua mpaka umelileta humu?,leta basi vitu vinavyofikirishaHuyu mrembo simuelewi....
Ananipigia simu muda wa majeruhi kuanzia saa tano usiku na kuendelea tena kwa 'video call' huku akiwa kama alivyokuja duniani.Wakuu huyu mdada ana uzalendo kweli..kwa afya ya ndoa yangu?
Nimefurahi tu mkuuAnacheka
Sawa mkuuFanya lolote sisi tutakua upande wako
ha ha ha ha kwa nini mkuu
Njoo unisindikize mkuunenda washroom mzee baba
ha ha ha ha
Ndio naweka mipango nitekeleze hilo mkuu
ha ha ha ha
Naweka mipango kwanza mkuubado tuu haujamla tunda kimasihara??
Anakuona fala sana. Achana naye.Huyu mrembo simuelewi....
Ananipigia simu muda wa majeruhi kuanzia saa tano usiku na kuendelea tena kwa 'video call' huku akiwa kama alivyokuja duniani.Wakuu huyu mdada ana uzalendo kweli..kwa afya ya ndoa yangu?
Ningekuwa namfahamu mamaye ningeenda kumsemea
ha ha ha haYani ndio umeamua kunianika huku
Nmeamua kutengeneza account kwa ajili yako
ha ha ha sasa nifanyeje mkuu
Simfanyi chochote,mi namtazama tu