kansije Member Joined Sep 16, 2010 Posts 50 Reaction score 10 Apr 1, 2011 #1 Huyu mbuzi simuelewi hili pozi lake inaonekana asikilizia kitu fulani!! asije mlowesha mshikaji duuu
S sawabho JF-Expert Member Joined Feb 25, 2011 Posts 5,289 Reaction score 3,127 Apr 1, 2011 #2 Ni nchi gani hiyo ambayo haina wale polisi wanaovaa nguo nyeupe, maana mbuzi hana helmet. Au hapo ni shambani au picha ichakachuliwa maana hiyo........photoshop........
Ni nchi gani hiyo ambayo haina wale polisi wanaovaa nguo nyeupe, maana mbuzi hana helmet. Au hapo ni shambani au picha ichakachuliwa maana hiyo........photoshop........
kansije Member Joined Sep 16, 2010 Posts 50 Reaction score 10 Apr 1, 2011 Thread starter #3 hiyo sio photoshop... hizo ni anga za ipinda mbeya huoni migomba hiyo mkuu,
Z zayat JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 337 Reaction score 42 Apr 3, 2011 #4 wasee hiyo ni kisusio migomba ipo kule kwetu lakini mmmm huyo sio mbusi mtu amekaa kwa adabu sana kwenye pikipiki
wasee hiyo ni kisusio migomba ipo kule kwetu lakini mmmm huyo sio mbusi mtu amekaa kwa adabu sana kwenye pikipiki
Venant Ben Senior Member Joined Nov 29, 2010 Posts 155 Reaction score 10 Apr 3, 2011 #5 Mhhhh!huyu mbuz hapana!!!
waseinc Member Joined Mar 22, 2011 Posts 53 Reaction score 13 Apr 3, 2011 #6 Teh teh teh!!!!!!!!umechemsha mkuu bora ungesema Tukuyu o ushirika Ipinda migomba ni michache sana pande zle kuna mchele,cocoa,mbosya na miembe
Teh teh teh!!!!!!!!umechemsha mkuu bora ungesema Tukuyu o ushirika Ipinda migomba ni michache sana pande zle kuna mchele,cocoa,mbosya na miembe