Huduma ya Ushauri

Huduma ya Ushauri

I and myself

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Posts
328
Reaction score
326
Tunatoa huduma za ushauri juu ya Uandishi wa Research Proposal and Dissertation, Data Analysis and Project Proposal Write Up.
Contact;
Tell; +255754660061 or +255786 660061
WhatsApp: +255754660061
Email: vicentvicent31@gmail.com
With God we can
 
tunaweza tukawa na Cv kubwa sana lakini utendaji kazi ukawa hovyo tuu, na tunaweza kuwa na Cv ndogo sana lakini tukawa vizuri katika utendaji kazi. ila kwa kuwa unahitaji Cv cc tupo wawili tumefikia mmoja ana masters mwingine ana bachelor degree au unataka tukuwekee kabisa na documents nzima za CV zetu humu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom