Huduma ya furmigation kwa bei nafuu majumbani..

Huduma ya furmigation kwa bei nafuu majumbani..

chamalee

Senior Member
Joined
Jan 17, 2014
Posts
181
Reaction score
111
Habar wana jf sasa ninatoa huduma ya furmigation kwa bei ya shilingi elfu65,furmigation yenye uwezo wa kudumu zaidi ya miezi sita ndani ya nyumba,kwa kuua na kufukuza wadudu wote wanaoruka na kutambaa ndani,uwezo wakuua mbu,membe,kunguni,inzi nk Kwa yoyote atakayehitaji huduma hii tuwasiliane kupitia namba hii 0714811553
 
Back
Top Bottom