Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to transfer picture kutoka kwenye desktop computer ambayo Haina hdmi into led tv?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by bface, Jun 19, 2012.

  1. bface

    bface Senior Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba Msaada coz nna cable ya VGA to hdmi bt haioneshi picture y? Natumia samsang led tv ila nikiconnect haioneshi chochote tatizo ni nn?
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,838
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jaribu kuangalia input method katika TV yako kama iko kwenye PC input
     
  3. bface

    bface Senior Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  4. m

    mmteule JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 809
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 80
    Jaribu kuangalia input method katika TV yako kama iko kwenye PC input

    this answer is beautiful...nakumbuka zaman mtu ananunua betri za national kabla hajatoa seal yake anaweka kwenye radio....teh teh teh........anarudisha dukan akifoka. unabandua ile seal unamwambia rudi iweke tena....kitu pwani
     
  5. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,956
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    Hiyo cable yako ni original,kama ni ya machinga hupati kitu.
     
Loading...