How can I get rid of this fat lady?

Anasema eti alifanya kwa bahati mbaya(accidentaly)

Vipi ndugu yangu alikua anatembea barabarani akaiangukia au? Na ikaendelea kushughulika mpaka inatoa machozi??

Again ilikuchukua 30mins kutafuta kandahar??? Hio ajali ya nusu saa nzuri sana
 
We mtu kaichungulia fursa ya kuolewa Kalemie unataka kumkatisha.... huyo wa kwako Nzambe Nangai, Mikolo...
 
Full erection and penetration then you claim sex was accidental?
 
Ata screenshot hilo tusi lako msamehe Huyo...
 
Unlike you , who drops shahawa , smart mean drop bombs at Kandahar !!!!! So you got to deal with it on your own.
 
A week and yet u complain the kandahar is cold u must be insane bro!
 
mwambie azae tu kwan sh ngapi...!!!
wanaume sisi ndo tunaamua tuoe au tusioe... mbona simple tu.!!!
 
Smart911 sweetheart ipo musichana nasumbua mtoa mada.. Come and advice him puliiiiiiiiiiiiiiizzzzzz
 
Bro Mkuu jct accept dat coz TZ Constitution don't allow abortion, sorry 4 dat also in spiritual beliefs 2 God its not acceptable & forgivable.....!
its means ur Lovers & its u didnt plan 4 it too early...A good coincidence u have a job.....never leave ur Blood behind Ur Highness (Mkuu)[emoji4] [emoji111]
 
punguza povu chukua maji unywe utapandisha sukari bure kwa mastori ya kutunga humu JF
 
Yani kakusaidia wiki nzima uteme sumu then leo hafai kwa kila kitu na kashfa kibao, lea mimba hiyo na mtoto akizaliwa. Kuwa mwanaume.
 
ACCIDENTALLY had sexual intercourse? Really? Did she just fall on your dick or something?
Alafu unamchafulia mwananzeki jina hahhaa you don't deserve to call yourself that.
 

Bora tu umenisaidia kumtukana mtoa mada maana, tusi ambalo ningempa.... Ni heri ingekuwa condom maybe ilipasuka..ila m2 unaenda kav kavu joanah
 
Commit suicide..

The hard way buy the only way.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…