Kushukiwa sio tatizo,tatizo ni kuona uelewa wa watu hawa kwenye maswala haya ambayo yako kwenye gray areas.
Kama anawashwa aendelee kimya kimya hatutaki kuletea hadith za kuchafua hali hewamara ya pili naona unaandika kuhusu ushoga,
mashoga na JF vitu mbali mbali
ngoja uone watakavyokushukia,lol
♂️♂️♂️♂️♂️ Kashaelewa sasa dada'ngu!Disability my foot. Mnataka sana kugeuzwa mnakimbilia disability mbwa nyinyi. ...huoni aibu mtoto wa kiume ulikuwa unahema juu ya kifua cha binti Leo wewe washika ukuta wapumuliwa kisogoni. Mfyuuuuuu
Mbaya zaidi unatumia brand name ya kampuni Fulani inayojiheshimu sana hapa bongo. Mbwa wewe
Ndo maana nakupendaa ....mjinga sana huyu falaDisability my foot. Mnataka sana kugeuzwa mnakimbilia disability mbwa nyinyi. ...huoni aibu mtoto wa kiume ulikuwa unahema juu ya kifua cha binti Leo wewe washika ukuta wapumuliwa kisogoni. Mfyuuuuuu
Mbaya zaidi unatumia brand name ya kampuni Fulani inayojiheshimu sana hapa bongo. Mbwa wewe
Nilisahau kweli. Yaani mi e wananikers sana. Sijui kwanini if wanaachia nyuzi za kijinga kama hizi zinabaki hewani. Au sijui ndio kusapoti ushoga wenyewe.Ndo maana nakupendaa ....mjinga sana huyu fala
Ngoja nikushushiee netii make umesahau na kusahau
Yaan ndo nashangaa nyuzii kama hizi zinaachwa hewanii ....Nilisahau kweli. Yaani mi e wananikers sana. Sijui kwanini if wanaachia nyuzi za kijinga kama hizi zinabaki hewani. Au sijui ndio kusapoti ushoga wenyewe.
sasa mtu anaitwa ray waniache tena !!?then nimwanaume o...jinalenyewe hilo linasadifu huo u homosexualHIZI MAMBO HATUZIHITAJI KABISA HUMU.KUNA HUYU NA YULE MWENZIE ANAITWA Ray waniache .Ni wa kuondolewa humu hawa mazwazwa
Nitahama jamii forum sasa hiviYaan ndo nashangaa nyuzii kama hizi zinaachwa hewanii ....
Disability my foot. Mnataka sana kugeuzwa mnakimbilia disability mbwa nyinyi. ...huoni aibu mtoto wa kiume ulikuwa unahema juu ya kifua cha binti Leo wewe washika ukuta wapumuliwa kisogoni. Mfyuuuuuu
Mbaya zaidi unatumia brand name ya kampuni Fulani inayojiheshimu sana hapa bongo. Mbwa wewe
To be fair is to care;
It is a fact that we have Homosexuals among us.It is also a fact that there is a serious stigma towards homosexuals.
It is also true that these people,due to the stigma tend to do their thing in secret.
My focus today is to approach this subject in different angle.Is Homosexualility a disabilty?
Disability is an impairment that may be cognitive, developmental, intellectual, mental, physical, sensory, or some combination of these. It substantially affects a person's life activities and may be present from birth or occur during a person's lifetime.
My argument is based on the fact that we have these people and they include people with complex hormonal and psychological build up.
If it is indeed a disbaility then why the stigma.Should we not recognize them in the same manner as we accommodate other people with other mental and physical disabilities?
I am not pro gays but I am curious.
IRTC
PBK