Home Tuition

Home Tuition

RHA

New Member
Joined
Aug 17, 2025
Posts
3
Reaction score
0
‎📢 TANGAZO MAALUM LA MASOMO YA SAYANSI NA HISABATI 📢
‎
‎Naitwa Mwalimu Hashimu Asiki, mwalimu mbobevu na mwenye uzoefu katika kufundisha Physics na Mathematics kwa ngazi mbalimbali:
‎
‎✅ Primary School
‎✅ O-Level (Form I – IV)
‎✅ A-Level (Form V – VI)
‎
‎Ninafundisha kwa lugha mbili kulingana na mahitaji ya mwanafunzi:
‎🌍 Kiswahili
‎🌍 English
‎
‎🎯 Lengo langu ni kuhakikisha mwanafunzi anaelewa kwa kina masomo, kuondoa hofu ya Hisabati na Fizikia, na kuongeza ufaulu wake darasani na mitihani ya Taifa.
‎
‎Sifa kuu za ufundishaji wangu:
‎📌 Uelewa wa haraka kwa wanafunzi wa viwango tofauti.
‎📌 Mbinu shirikishi na rahisi kueleweka.
‎📌 Uzoefu wa kufundisha masomo ya Science & Mathematics.
‎📌 Kuweka misingi imara ya maarifa na uwezo wa kutatua maswali magumu.
‎
‎📞 Kwa mawasiliano na ratiba za masomo:
‎👉 Simu:0680167420/0740333002
‎
‎🎓 Elimu ni Ufunguo wa Maisha – Wekeza kwa mwanao leo!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom