F funguo Member Joined Nov 22, 2011 Posts 24 Reaction score 36 Nov 22, 2011 #1 Hello Jf hodi ukumbini..natumai mu wazima naomba kukaribishwa rasmi jukwaani na baada ya muda nitatoa matatizo yangu magreat thinker munisaidie
Hello Jf hodi ukumbini..natumai mu wazima naomba kukaribishwa rasmi jukwaani na baada ya muda nitatoa matatizo yangu magreat thinker munisaidie
Maundumula JF-Expert Member Joined Nov 4, 2010 Posts 7,550 Reaction score 3,092 Nov 22, 2011 #2 Karibu bro Pole na matatizo
ERIC JOSEPH JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 567 Reaction score 55 Nov 22, 2011 #3 karibu janvini tusaidiane katika shida na raha.
CtVKiLaZA JF-Expert Member Joined Sep 13, 2011 Posts 301 Reaction score 39 Nov 22, 2011 #4 karibu sana
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Nov 22, 2011 #5 Karibu sana
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,861 Reaction score 13,839 Nov 22, 2011 #6 Karibu sana JF mkuu
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Nov 23, 2011 #7 karibu.
TUKUTUKU JF-Expert Member Joined Sep 14, 2010 Posts 11,763 Reaction score 4,047 Jan 3, 2012 #8 Karibu JF