M mudansa New Member Joined Feb 4, 2012 Posts 3 Reaction score 0 Feb 5, 2012 #1 habari zenu wakuu,naomba mnipokee katika jukwaa ,nilikua msomaji mzuriii sana wa hili jukwaa sasa nimeingia kamili ili nifurahi zaidi ya nilivokua nafurahishwa na wana jf.nilikua najipanga si mnajua huku huingii kama huna hoja ...poa pamoja sana.😛oa
habari zenu wakuu,naomba mnipokee katika jukwaa ,nilikua msomaji mzuriii sana wa hili jukwaa sasa nimeingia kamili ili nifurahi zaidi ya nilivokua nafurahishwa na wana jf.nilikua najipanga si mnajua huku huingii kama huna hoja ...poa pamoja sana.😛oa
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 63,739 Reaction score 97,541 Feb 5, 2012 #2 Karibu mkuu wataka maji au thoodaaaa?
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Feb 5, 2012 #3 Karibu sana!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,866 Reaction score 13,850 Feb 6, 2012 #4 Karibu sana JF mkuu.Kinywaji?
Mtanzania haswa JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 663 Reaction score 100 Feb 6, 2012 #5 unaulizwa kinywaji uletewe kipi?