N Njee JF-Expert Member Joined Dec 28, 2012 Posts 223 Reaction score 17 Dec 28, 2012 #1 Baada ya kuwa nje kwa muda mrefu nimeamua kuingia ndani na kuendeleza mijadala hapa JF. Nipokeeni wadau!!!
Baada ya kuwa nje kwa muda mrefu nimeamua kuingia ndani na kuendeleza mijadala hapa JF. Nipokeeni wadau!!!
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,416 Reaction score 3,048 Dec 29, 2012 #2 Karibu sana JF Njee Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
S Sangomwile JF-Expert Member Joined Aug 17, 2012 Posts 3,227 Reaction score 1,105 Dec 30, 2012 #4 Bora umetoka nje ndugu Njee Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
N Njee JF-Expert Member Joined Dec 28, 2012 Posts 223 Reaction score 17 Dec 30, 2012 Thread starter #5 Wadau nashukuru kwa kunipokea, samahani nimechelewa kushukuru mnisamehe bure. KIDOGO KIDOGO nitachangamka si mnajua kuku MGENI?
Wadau nashukuru kwa kunipokea, samahani nimechelewa kushukuru mnisamehe bure. KIDOGO KIDOGO nitachangamka si mnajua kuku MGENI?