Aaron2013 Member Joined May 8, 2013 Posts 50 Reaction score 24 Nov 13, 2013 #1 Naomba mnipokee rasmi leo wana jamvi,nimekuwa msomaji wa muda mrefu na sasa nimeamua kuchonga mzinga.Naamini mtaniongoza vema katika michakato mbalimbali hapa JF
Naomba mnipokee rasmi leo wana jamvi,nimekuwa msomaji wa muda mrefu na sasa nimeamua kuchonga mzinga.Naamini mtaniongoza vema katika michakato mbalimbali hapa JF
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Nov 13, 2013 #2 Karibu sana jamvini.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,959 Reaction score 13,935 Nov 13, 2013 #3 karibu sana jf mjukuu...........
tinna cute JF-Expert Member Joined Sep 22, 2013 Posts 4,630 Reaction score 2,317 Nov 13, 2013 #4 Karibu sana.
kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,649 Reaction score 19,042 Nov 13, 2013 #5 Umepokelewa ....
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,314 Reaction score 111,507 Nov 15, 2013 #6 Karibu sana JF.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,416 Reaction score 3,048 Nov 15, 2013 #7 Karibu JF.
J JITABOY JF-Expert Member Joined Sep 2, 2013 Posts 254 Reaction score 35 Nov 17, 2013 #8 Karibu lakni na mimi ni mgeni naomba tukokotane niambieni ntawezaje kuweka picha kama nyie?
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Nov 18, 2013 #9 JITABOY said: Karibu lakni na mimi ni mgeni naomba tukokotane niambieni ntawezaje kuweka picha kama nyie? Click to expand... Karibu sana jamvini. Taratibu utajua tu.
JITABOY said: Karibu lakni na mimi ni mgeni naomba tukokotane niambieni ntawezaje kuweka picha kama nyie? Click to expand... Karibu sana jamvini. Taratibu utajua tu.
Lord Lofa JF-Expert Member Joined Dec 26, 2011 Posts 2,525 Reaction score 2,802 Nov 18, 2013 #10 Karibuni aiseeee