T Toshack Kibala Member Joined Apr 1, 2012 Posts 67 Reaction score 8 Apr 1, 2012 #1 Jamani wana JF nawaomba mnipokee mi ni mgeni wenu ili tubadilishane mawazo,ujuzi,utendaji na hata ushauri.NAWAPENDA WOTE NAOMBENI USHIRIKIANO WENU NA MOLA AWABARIKI
Jamani wana JF nawaomba mnipokee mi ni mgeni wenu ili tubadilishane mawazo,ujuzi,utendaji na hata ushauri.NAWAPENDA WOTE NAOMBENI USHIRIKIANO WENU NA MOLA AWABARIKI
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,877 Reaction score 13,869 Apr 3, 2012 #2 Karibu sana JF mkuu.