Hivi vivazi vipi? Mmeamua kuijaladia Makusudi


mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,157
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,157 2,001 280
Wana JF,

Wiki hii ni ya maajabu baada ya kumaliza bunge la bajeti, watu wengi wanaanza kurudi sasa makazini kwao. Kuna baadhi ya wanawake wamebuni mbinu mpya ya kutega wanaume, zile nguo za mazoezi almaarufu kama skini taiti sasa zimebadilishawa kuwa kivazi rasmi hadi kufikia kuivaa na top.

Hawakuishia hapo, wameamua sehemu ya mbele kwenye mali wanajaza bonge la pampas au pamba ili kutunisha uvimbe fulani. Unakuta mtu anatembea kama hana habari anakatisha mitaani kila mtu anaangalia jipu lilivotuna. Huu si uchokozi jamani, kwanini mnaharibu swaumu za watu au kwanini mlazimishe, si mwende tu huko baharini wapo wakale kibao kuliko kuja mjini kuvuna matusi na mishangao.

Ni hilo tu wakina dada wajistiri jamani.
 
Machakoz

Machakoz

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
361
Likes
191
Points
60
Age
48
Machakoz

Machakoz

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2016
361 191 60
Hii ni balaaaaaaa
 
MBEGU BORA

MBEGU BORA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
370
Likes
206
Points
60
MBEGU BORA

MBEGU BORA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
370 206 60
ilo litakua PUCHI MTUNGO tuu
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,913
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,913 280
Wana JF,

Wiki hii ni ya maajabu baada ya kumaliza bunge la bajeti, watu wengi wanaanza kurudi sasa makazini kwao. Kuna baadhi ya wanawake wamebuni mbinu mpya ya kutega wanaume, zile nguo za mazoezi almaarufu kama skini taiti sasa zimebadilishawa kuwa kivazi rasmi hadi kufikia kuivaa na top.

Hawakuishia hapo, wameamua sehemu ya mbele kwenye mali wanajaza bonge la pampas au pamba ili kutunisha uvimbe fulani. Unakuta mtu anatembea kama hana habari anakatisha mitaani kila mtu anaangalia jipu lilivotuna. Huu si uchokozi jamani, kwanini mnaharibu swaumu za watu au kwanini mlazimishe, si mwende tu huko baharini wapo wakale kibao kuliko kuja mjini kuvuna matusi na mishangao.

Ni hilo tu wakina dada wajistiri jamani.
Kufunga Ramadhan mji kama Dar au Mwanza sio lelemama unaweza kutamani ucpoji control
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,098
Likes
5,324
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,098 5,324 280
Huyo ora ni kiboko
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,437
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,437 280
Wana JF,

Wiki hii ni ya maajabu baada ya kumaliza bunge la bajeti, watu wengi wanaanza kurudi sasa makazini kwao. Kuna baadhi ya wanawake wamebuni mbinu mpya ya kutega wanaume, zile nguo za mazoezi almaarufu kama skini taiti sasa zimebadilishawa kuwa kivazi rasmi hadi kufikia kuivaa na top.

Hawakuishia hapo, wameamua sehemu ya mbele kwenye mali wanajaza bonge la pampas au pamba ili kutunisha uvimbe fulani. Unakuta mtu anatembea kama hana habari anakatisha mitaani kila mtu anaangalia jipu lilivotuna. Huu si uchokozi jamani, kwanini mnaharibu swaumu za watu au kwanini mlazimishe, si mwende tu huko baharini wapo wakale kibao kuliko kuja mjini kuvuna matusi na mishangao.

Ni hilo tu wakina dada wajistiri jamani.
Hawajazii na taulo au pampas,hayo ni mavuzi nasiku hizi umasikini umezidi,kununua gillete pesa hamna.
 

Forum statistics

Threads 1,235,359
Members 474,523
Posts 29,219,936