Waziir Hamad
Senior Member
- Jan 19, 2015
- 102
- 25
Kaka yako hayuko sahihi.Ukiwa mbunifu utampata msichana yoyote umpendae.Tumia pesa kidogo ili uwawekee mazingira mazuri ya kukubali.Wabari wana Jamii forums.
Mimi ni kijana mwenzenu age yangu kati ya 25-30 nimekuwa nikitafuta mwanamke ambaye naweza kutengenezea nae mahusiano ya kweli yatakayo tupeleka kwenye ndoa.
Lakini changamoto nayakutana nayo kila msichana ambaye naye mpenda nikimtongoza ananikatalia ombi langu lakini cha ajabu wasichana nisio wapenda hawaishi kunishobokea na kujitongozesha kwangu.
Halafu sasa mmi hao si wataki,nimemwambia kaka yangu juu ya hiyo hali na yeye akaniambia kwamba "siku zote msichana unaempenda sana huwezi kumpata na ukimpata hudumu nae.
"Je ndugu zangu kuna ukweli wwote juu ya hiyo kauli ya brother yangu,sio siri nimechoka kuwa na mahusiano na wasichana nisiowapenda, nahitaji mmoja tu ninayempenda nitulie nae.
mmh unakazi tatizo unapenda size ambayo siyo yako... wanawake tupo kwenye grade babu eeh unampenda miss chagga anataka kila siku uweke laki mezani utafikiria we ulipta mgao wa escrow usipotoa nakuacha.... baba tafuta wa grade yako unavyoonekana utakaiwa upende wanawake simple siyo wazuri saana wala siyo mbaya saaana lafu asikuzidi la sivyo utachezea kibuti mpaka unuke vibuti maoni yangu hayo
tumia pesa kama unazo utang'oa yeyote umtakae....
Hata wewe...??
Ahaa....kama hivyo sawa.....mi ni mwanamke pia ujue ha ha ha
:A S embarassed:umemteremshia yote miss chaga, yani kama nakuona vile roho nyeupeeee
mmh unakazi tatizo unapenda size ambayo siyo yako... Wanawake tupo kwenye grade babu eeh unampenda miss chagga anataka kila siku uweke laki mezani utafikiria we ulipta mgao wa escrow usipotoa nakuacha.... Baba tafuta wa grade yako unavyoonekana utakaiwa upende wanawake simple siyo wazuri saana wala siyo mbaya saaana lafu asikuzidi la sivyo utachezea kibuti mpaka unuke vibuti maoni yangu hayo
MY CONCERN IS YOUR SAY, ''SEX IS EASY AND LOVE IS EXPENSIVE'', OF COURSE IS A SAY WHICH SOUNDS GOOD, the problems with we who declare to know or understand those says, they have been as decorators with nothing to do with our life. AIBU SANA HII MISEMO HATUUIISHI, Better to have your own say which you believe and live.:lol:kupiga na kusepa ni sawa mkuu ... kubali ukatae wanawake bana tunamengi moyoni kama siyo size yangu aisee utachezea matukio mpaka ukome
aisee let me shout up my big mouthMY CONCERN IS YOUR SAY, ''SEX IS EASY AND LOVE IS EXPENSIVE'', OF COURSE IS A SAY WHICH SOUNDS GOOD, the problems with we who declare to know or understand those says, they have been as decorators with nothing to do with our life. AIBU SANA HII MISEMO HATUUIISHI, Better to have your own say which you believe and live.:lol: