• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi inakuaje hii? Nchi changa kama Tanzania eti haina ajira, Je nani ataijenga hii nchi????

UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Points
1,500
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 1,500
Wanasiasa wetu na wananchi wetu!

Marekani wamejenga wenyewe wamarekani. Kuanzia Washington DC hadi kote huko New York. Miji yote mizuri ni wao.

Hivyo hivyo kwa Uingereza, Japan, Ujerumani, Urusi, na kadhalika.

Kwa kifupi hao mijamaa ilivuja jasho kweli kweli. Sasa hv tunatamani kuwa huko na sisi maana ni pazuri sana. Wengine wanaita USA baby! damn! maana ni kuzuri. Nani hapendi vitu vizuri buana. Hakuna.

Sasa swali. Hao mijamaa walifanyaje wao kujenga. Jibu jepesi walitumia pesa. Walijibidiisha kupata pesa then zikatumika kujenga nchi yao. Walipataje pesa? Inaeleweka hata vita wanayopigana lazima kula maslahi yao. TISS ya huko hahahah mfano CIA/FBI/KGB/MOSSAD wao pasi shaka wapo kwa maslahi ya kiuchumi, kiusalama na kiteknolojia ya nchi zao. Hapa kwetu tz TISS sijui maana kuna mjadala wa moto sana.

Sasa, hv inaingiaje kwenyw ubongo uliotimamu kuwa ajira kwa nchi changa kama hii tz haipo. Hii nchi itajengwa saa ngapi? Hii nchi itajengwa na nani? Maana nguvu kazi zinapotea kijiweni na siku hizi imechagizwa na ku bet.

Au ndo ile kila mradi wetu mkubwa raia wa nchi nyingine wanagombania, sisi uwezo wetu ni ku fix AC, Kazi za Plumbing, huku Main Contractor ya ghorofa 20 akiwa ni mchina hususan Group Six International hahahahaha. Wakipata pesa wanaenda kuwekeza na kujenga kwao. Tunawatajirisha huku watz wenzetu tukiwa fukara hohehahe.

Angalia kwa mfano hoja ya Makonda ya dawa za kulevya. Ukiitazama vizuri utagundua kuwa watumiaji wa dawa za kulevya wamechochewa zaidi na hali duni ya maisha. Wapi wapiga debe stendi za daladala, nk.

Sasa, badala ya Makonda kutazama jambo hili kwa angle sahihi kwa maana ya ku combat tatizo la ajira/ukosefu wa kipato yeye ka compat kwa ku dili na wauzaji. Enewei ni mawazo yake.

Kwa stadi zilizowekwa mitandaoni hv majuzi zinaonyesha kuwa watz hawana furaha. Kisa nini? Am sure ni uchumi. I guarantee.

Sasa kama hivi. Tuwaze openly hv hii nchi inayozidi kutelekeza nguvu zake kijiweni, kwenye ku bet inategemea miujiza gani katika ujenzi wake? Au inadhani wamarekani ama warusi watakuja kujenga dsm na kuwa kama New York?

Huu muujiza haupo. Serikali ikishirikiana na wananchi wake wafanye juu chini watu wajenge taifa lao kwa dhati na sio kwa maneno ya kisiasa.

Nawasilisha.
 
mtafiti05

mtafiti05

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
966
Points
1,000
mtafiti05

mtafiti05

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
966 1,000
Wakandalasi ndo watajenga, azma ya serikali ni kuona watu wake wakiishi kama mashetani! Vijana sio kipaumbele! Hapa HAKUNA jipya zaid ya porojo tu,
 
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2015
Messages
6,258
Points
2,000
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2015
6,258 2,000
Tunaisoma kwanza af mengine labda baadae
 
Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2014
Messages
14,036
Points
2,000
Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2014
14,036 2,000
Labda bado hatujajua maendeleo ni nini.
 
U

urio f

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
302
Points
500
U

urio f

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
302 500
Wanasiasa wetu na wananchi wetu!

Marekani wamejenga wenyewe wamarekani. Kuanzia Washington DC hadi kote huko New York. Miji yote mizuri ni wao.

Hivyo hivyo kwa Uingereza, Japan, Ujerumani, Urusi, na kadhalika.

Kwa kifupi hao mijamaa ilivuja jasho kweli kweli. Sasa hv tunatamani kuwa huko na sisi maana ni pazuri sana. Wengine wanaita USA baby! damn! maana ni kuzuri. Nani hapendi vitu vizuri buana. Hakuna.

Sasa swali. Hao mijamaa walifanyaje wao kujenga. Jibu jepesi walitumia pesa. Walijibidiisha kupata pesa then zikatumika kujenga nchi yao. Walipataje pesa? Inaeleweka hata vita wanayopigana lazima kula maslahi yao. TISS ya huko hahahah mfano CIA/FBI/KGB/MOSSAD wao pasi shaka wapo kwa maslahi ya kiuchumi, kiusalama na kiteknolojia ya nchi zao. Hapa kwetu tz TISS sijui maana kuna mjadala wa moto sana.

Sasa, hv inaingiaje kwenyw ubongo uliotimamu kuwa ajira kwa nchi changa kama hii tz haipo. Hii nchi itajengwa saa ngapi? Hii nchi itajengwa na nani? Maana nguvu kazi zinapotea kijiweni na siku hizi imechagizwa na ku bet.

Au ndo ile kila mradi wetu mkubwa raia wa nchi nyingine wanagombania, sisi uwezo wetu ni ku fix AC, Kazi za Plumbing, huku Main Contractor ya ghorofa 20 akiwa ni mchina hususan Group Six International hahahahaha. Wakipata pesa wanaenda kuwekeza na kujenga kwao. Tunawatajirisha huku watz wenzetu tukiwa fukara hohehahe.

Angalia kwa mfano hoja ya Makonda ya dawa za kulevya. Ukiitazama vizuri utagundua kuwa watumiaji wa dawa za kulevya wamechochewa zaidi na hali duni ya maisha. Wapi wapiga debe stendi za daladala, nk.

Sasa, badala ya Makonda kutazama jambo hili kwa angle sahihi kwa maana ya ku combat tatizo la ajira/ukosefu wa kipato yeye ka compat kwa ku dili na wauzaji. Enewei ni mawazo yake.

Kwa stadi zilizowekwa mitandaoni hv majuzi zinaonyesha kuwa watz hawana furaha. Kisa nini? Am sure ni uchumi. I guarantee.

Sasa kama hivi. Tuwaze openly hv hii nchi inayozidi kutelekeza nguvu zake kijiweni, kwenye ku bet inategemea miujiza gani katika ujenzi wake? Au inadhani wamarekani ama warusi watakuja kujenga dsm na kuwa kama New York?

Huu muujiza haupo. Serikali ikishirikiana na wananchi wake wafanye juu chini watu wajenge taifa lao kwa dhati na sio kwa maneno ya kisiasa.

Nawasilisha.
Wewe endelea kuandika ma meseji marefu JF na kubet Wakati wenzako wanapambana.Unasubiri ajira gani.Tatizo LA ajira ni LA dunia nzima.Bora kwetu unaweza kupata Hata pa kulima.Hivi huoni Tz inavyosonga mbele kimaendeleo kwa kasi?.Endelea kulalamika!
 
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,016
Points
2,000
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,016 2,000
Nenda kwenye miradi mikubwa ya ujenzi na migodi mikubwa.... Angalia vifaa na materils wanatumia wananunua ndani au nje..? Ndio utajua kwa nn hatuendelei
 
monges

monges

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
1,040
Points
1,500
monges

monges

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
1,040 1,500
Ni ajira zipi utakazo? kama umesoma tena hadi elimu ya juu, pamoja na kuelimishwa vya kutosha, bado unalilia kuajiriwa, kwani mashamba huyaoni? Labda wambie wahusika wapunguze miaka ya kustafu iwe kutoka 60-35 naamini ukisubiria utaipata tu bro, lakini hili ni tatizo la ajira dunia nzima.
 
S

singojr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
4,226
Points
2,000
S

singojr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
4,226 2,000
Ni ajira zipi utakazo? kama umesoma tena hadi elimu ya juu, pamoja na kuelimishwa vya kutosha, bado unalilia kuajiriwa, kwani mashamba huyaoni? Labda wambie wahusika wapunguze miaka ya kustafu iwe kutoka 60-35 naamini ukisubiria utaipata tu bro, lakini hili ni tatizo la ajira dunia nzima.
Alisomea kilimo? Mtu umesomea udaktari unaambiwa kuna fursa za kilimo wakati hospitali hakuna madaktari this is madness
 

Forum statistics

Threads 1,406,198
Members 532,237
Posts 34,508,287
Top