Hivi huu uwamuzi wangu upo sawa?

Ndo maana ni nilishaapa. Siku nitakayomtia Mulugo jichoni ni lazima achezee kichapo. Ametuharibia sana elimu ya wanetu!
 
Mwandiko Wako mbaya
sijakuelewa kwakweli
 
Halafu nani kawasimulia hawa watoto habari za JF wawe wanakuja kusoma vitu oversize humu jamani
 

We dogo, humu ndani tupo baba zako. Soma shule, nyie watoto mnaosoma shule za mjin ni wasumbuf xana. Ningekujua ningekutandka viboko, tatizo lenu mmezoea kuangalia bongo movie na kucklza bongo fleva. Tulia shule nakushaur tu!
 

Dogo unataka kuangukia pua kwenye masomo yako hivihivi unajiona.

We yasikie tu mapenzi ukafikiri ni mchezo.

Mapenzi kizungumkuti. Nakushauri soma kwanza mdogo wangu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…