hili ni tatizo ganii


Dornatero

Dornatero

Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
15
Likes
0
Points
0
Dornatero

Dornatero

Member
Joined Feb 26, 2012
15 0 0
wapendwa kwa muda wa mwaka mmoja sasa nasumbuliwa na aina flani ya vipele kama vile vya baridi katika mikono yangu ,ktk jua na baridi vipoo. Nimejaribu kutumia medicated soaps and jelly mara kadhaa. Nikitumia dawa vinapotea nikiacha tu haizidi wiki hivyooo. Haviumi wala haviwashi ila vinaninyima ma confidence kujiachia na T-shirts na mashati ya mikono mifupi. Pia ktk viungo magotini, viwiko na maeneo kama hayo kumekata ile synovial fluid nikiwa mazoezini inakua kama nakata vijiti kwa hiyo milio inayotoka.its a real ishu so dont jock i accept experience and professionalism. asanteni.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Wewe nenda Hospitalini kwa wataalamu maana utajikuta umechelewa bure.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
Mkuu, utakuwa una upungufu wa maji mwilini. Unakunywa maji kasi gani kwa siku? unafayana mazoezi mara ngapi kwa wiki?
 

Forum statistics

Threads 1,273,535
Members 490,428
Posts 30,484,387