Hii tz inakoelekea!!mh! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii tz inakoelekea!!mh!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Naipendatz, Jul 29, 2011.

  1. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 815
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Wazee nimejust witnes mwendesha pikipiki amepikwa risasi ya taya,sinza near meeda! Hadi now haijajulikana waliompiga ni mapolisi au watu gani coz wahusika wamerun away! Wazee hii tz ya jk vp? Mbona kila kitu kinaenda wrong? Au jamaa ana gundu? Sijawahi kushuhudia jambo kama hili ndani ya tz!! Mwili wangu umesisimuka sana! Tunakoeleka 2takuwa kama angola,hadi housegirl ana bastola!!! Mungu 2saidia watz
     
  2. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 797
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Unaweza kueleza kidogo ilikuwaje?
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wahusika waliompiga walikuwa wamevaa mavazi ya kipolisi au kiraia?kulikuwa na mazingira gani mpaka jamaa akapigwa risasi?fafanua kidogo
     
  4. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Jamaa ananuksi ajabu, ndiomaana alisema urais ni wa familia.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    :A S-omg:
     
Loading...