Junior. Cux
JF-Expert Member
- Feb 3, 2011
- 5,319
- 3,798
dah wakati mwingine unatamani useme po ila unakuta jitu lenyewe hata halielewi linasikia raha tu hayo matiti sasa anavyoyashika yani wiki nzima mtu unaumwa unaweza ingia mp hata kabla ya muda wako dah...mbadilike..kuna siku nilijifanya hadi nimezimia kumbe kitombo kimezidi kudadadeki ndo ikawa nafuu yang yule kaka mbona simsahau
hahhahah hapo ni noumah... huyo aliamua kukomeshea!!! wengine ukivunga umezimia ndo wanakugeuza kabisa lol!!!
dah wakati mwingine unatamani useme po ila unakuta jitu lenyewe hata halielewi linasikia raha tu hayo matiti sasa anavyoyashika yani wiki nzima mtu unaumwa unaweza ingia mp hata kabla ya muda wako dah...mbadilike..kuna siku nilijifanya hadi nimezimia kumbe kitombo kimezidi kudadadeki ndo ikawa nafuu yang yule kaka mbona simsahau
mimi missionary yani ndiyoo naipenda nilale ninyooshe na miguuu hizo za kukunjana aisee hapana
mtumeeeee..naona alinikomesha kisa nilimbania papuchi miaka mitano
dah wakati mwingine unatamani useme po ila unakuta jitu lenyewe hata halielewi linasikia raha tu hayo matiti sasa anavyoyashika yani wiki nzima mtu unaumwa unaweza ingia mp hata kabla ya muda wako dah...mbadilike..kuna siku nilijifanya hadi nimezimia kumbe kitombo kimezidi kudadadeki ndo ikawa nafuu yang yule kaka mbona simsahau
Ha ha ha...! Ulale unyooshe miguu alafu uwe unasema 'yeleuwiiii, yethuu na mariaaa..! Ha ha ha!
Khaa! kumbe ata weye hupendi kukunjwa!!!!!!
Aisee mimi kama kichwa haujakiweka uvunguni vitamu vikabaki juu nakuacha eti!
dah wakati mwingine unatamani useme po ila unakuta jitu lenyewe hata halielewi linasikia raha tu hayo matiti sasa anavyoyashika yani wiki nzima mtu unaumwa unaweza ingia mp hata kabla ya muda wako dah...mbadilike..kuna siku nilijifanya hadi nimezimia kumbe kitombo kimezidi kudadadeki ndo ikawa nafuu yang yule kaka mbona simsahau
Duh..hahaha!!dah wakati mwingine unatamani useme po ila unakuta jitu lenyewe hata halielewi linasikia raha tu hayo matiti sasa anavyoyashika yani wiki nzima mtu unaumwa unaweza ingia mp hata kabla ya muda wako dah...mbadilike..kuna siku nilijifanya hadi nimezimia kumbe kitombo kimezidi kudadadeki ndo ikawa nafuu yang yule kaka mbona simsahau
mke anaheshima yake jamani, style zingine ukimpa kesho asubuhi tutashindwa kuangaliana usoni... acha aendelee na zile basic, haya mengine tuyapeleke nje
sipendi sipendi kukunjwa kama samaki mbichi hapana aiseee ..... loh mimi nilalemisionary miguu inyooke kiuno kinyooke ndiyo utamu unakuwa hapo mikunjo mara msuli umeakaa vibaya nani anataka
Hahaaa wachaga kawaida yenu ........ unawaza mbesa tu saa hiyo! Babu wee raha ya ile mambo ipe nafasi! Kwani we bonge sana?
Nakwambia unatubinua kama nini sijui
Mkuu nakushukuru kwa ufafanuzi.Kama staili ndiyo hiyo basi imepitwa na wakati .Siku hizi mpango mzima ni Mbuzi kagoma kwanda style!
Jamani heshima ni mkiwa mbele za watu! Mkiwa chumbani mke na mume ni mwili mmoja! Ingekuwa hivyo basi zile mbegu zingepitishiwa mdomoni au na sindano hospitali!
Nakwambia mkeo mpe styles zote tena kama kashazaa toto mbili na kuendelea!
Unamnyima raha unless useme hataki mwenyewe!
Kwahiyo ye ni kifo cha mende tu?