Mkuu nakushukuru kwa ufafanuzi.Kama staili ndiyo hiyo basi imepitwa na wakati .Siku hizi mpango mzima ni Mbuzi kagoma kwanda style!Hiyo ni style ya kifo cha mende! Mwanamke kalala chali anaangalia juu na mwanaume juu ya Mke! Missionary style!
dah wakati mwingine unatamani useme po ila unakuta jitu lenyewe hata halielewi linasikia raha tu hayo matiti sasa anavyoyashika yani wiki nzima mtu unaumwa unaweza ingia mp hata kabla ya muda wako dah...mbadilike..kuna siku nilijifanya hadi nimezimia kumbe kitombo kimezidi kudadadeki ndo ikawa nafuu yang yule kaka mbona simsahau
binadamu sijui tukoje
Kweli kabisa yaani ukitoka hapo unaumwa wala hu enjoy
mimi missionary yani ndiyoo naipenda nilale ninyooshe na miguuu hizo za kukunjana aisee hapanaLabda uwaulize wadada, wao hawapendi? Coz wengine missionary style hawataki hata kuisikia...!
Duuuhh wakubwa wanafaidi.....
bora umewasema aisee
Duh! Ndo mana wake zenu tunachepuka! Yaani dose ya ukweli unaipeleka nje halafu mimi unaniletea shombo? Eti mke my foot!
Kwa taarifa yako kukunjwa na kubenuliwabenuliwa ndiyo raha ya sex!
labda awe mke ila mchepuko ilo swala haliepukiki... kukunjwa ndo habare ya town, ata ukipigwa mzinga hela imeenda kihalali
makubwa
dah wakati mwingine unatamani useme po ila unakuta jitu lenyewe hata halielewi linasikia raha tu hayo matiti sasa anavyoyashika yani wiki nzima mtu unaumwa unaweza ingia mp hata kabla ya muda wako dah...mbadilike..kuna siku nilijifanya hadi nimezimia kumbe kitombo kimezidi kudadadeki ndo ikawa nafuu yang yule kaka mbona simsahau
Duh! Ndo mana wake zenu tunachepuka! Yaani dose ya ukweli unaipeleka nje halafu mimi unaniletea shombo? Eti mke my foot!
Kwa taarifa yako kukunjwa na kubenuliwabenuliwa ndiyo raha ya sex!
Hahahahahahahh michepuko ina shidaa