Hii mpya! Katibu Mkuu CHADEMA kuiga ya Rais Magufuli

  • Thread starter Ufipa-Kinondoni
  • Start date

Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,221
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,221 280
Wanabodi,

Naleta habari hii ili chama chetu kifanye kazi kwa faida ya taifa.

Leo nimepita mitaa yetu hapa. Nikawa nadodosa juu ya ukimya wa ndugu yetu na mpendwa wetu Ndugu Mashinji, Katibu Mkuu wa CHADEMA. T

Hoja zenyewe ziko hivi:

Katibu hataki kuonekana na kufanya kazi za nje ya ofisini kwa kuiga aina ya uongozi wa JPM wa kubana matumizi. Lengo lake ni kupunguza matumizi ya chama na kufuata ahadi yake ya kubadili chama na mwonekano wake. Imeonyesha kufanya mikutano mikoani kwake kunatumia hela nyingi na matokeo yake si makubwa kama kujifungia na kuwa na mipango ya maana.

Nikajiuliza, kwani hizo sera zitawafikiaje watendaji wa chini wa chama? Mbona ameonekana kusafiri sana nje ya nchi kwa vitu visivyo na tija kwa chama?
 
Emmanuel R. Ntobi

Emmanuel R. Ntobi

Verified Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
649
Likes
1,144
Points
180
Emmanuel R. Ntobi

Emmanuel R. Ntobi

Verified Member
Joined Sep 23, 2014
649 1,144 180
Jambo usilolijua ni usiku wa giza.

CHADEMA Mpya inakuja na CCM Dhaifu itadhihirika from 23 July tulia kijana piga kazi zako la Lumumba online
 
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,361
Likes
1,897
Points
280
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,361 1,897 280
Hizi habari za kuokoteza hujadiliwa jukwaa la masoro...njoo na mada inayolingana na upeo wa wanajukwaa hili lasivyo utashusha hadhi ya jf. Pole Ila ndo ukweli
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,236
Likes
11,546
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,236 11,546 280
Jambo usilolijua ni usiku wa giza.

CHADEMA Mpya inakuja na CCM Dhaifu itadhihirika from 23 July tulia kijana piga kazi zako la Lumumba online
Kila siku mpya toka iundwe ishazinduliwa zaidi ya mara kumi kwa operesheni na makongamano
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,221
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,221 280
Dah!! Kwa mpango huo sisi tunasubiri. Anaondoka lini sasa. Maana kama yupo hakuna tumaini la upya.
Jambo usilolijua ni usiku wa giza.

CHADEMA Mpya inakuja na CCM Dhaifu itadhihirika from 23 July tulia kijana piga kazi zako la Lumumba online
 
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,346
Likes
2,310
Points
280
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,346 2,310 280
Jambo usilolijua ni usiku wa giza.

CHADEMA Mpya inakuja na CCM Dhaifu itadhihirika from 23 July tulia kijana piga kazi zako la Lumumba online
Subiri ulemavu wa kudumu au.......
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,432
Likes
5,371
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,432 5,371 280
Kumbe kubadiri jina na akili inabadirika
 
simba45 mkali

simba45 mkali

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,995
Likes
1,842
Points
280
Age
73
simba45 mkali

simba45 mkali

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,995 1,842 280
Wanabodi,

Naleta habari hii ili chama chetu kifanye kazi kwa faida ya taifa na chama chetu.

Leo nimepita mitaa yetu hapa. Nikawa nadodosa juu ya ukimya wa ndugu yetu na mpendwa wetu Ndugu Mashinji, Katibu Mkuu wa CHADEMA. T

Hoja zenyewe ziko hivi:

Katibu hataki kuonekana na kufanya kazi za nje ya ofisini kwa kuiga aina ya uongozi wa JPM wa kubana matumizi. Lengo lake ni kupunguza matumizi ya chama na kufuata ahadi yake ya kubadili chama na mwonekano wake. Imeonyesha kufanya mikutano mikoani kwake kunatumia hela nyingi na matokeo yake si makubwa kama kujifungia na kuwa na mipango ya maana.

Nikajiuliza, kwani hizo sera zitawafikiaje watendaji wa chini wa chama? Mbona ameonekana kusafiri sana nje ya nchi kwa vitu visivyo na tija kwa chama?
Ujui kuwa walifungiwa kufanya siasa mpaka 2020 na raisi wetu mpendwa na mtakatifu.
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,410
Likes
3,718
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,410 3,718 280
Wanabodi,

Naleta habari hii ili chama chetu kifanye kazi kwa faida ya taifa na chama chetu.

Leo nimepita mitaa yetu hapa. Nikawa nadodosa juu ya ukimya wa ndugu yetu na mpendwa wetu Ndugu Mashinji, Katibu Mkuu wa CHADEMA. T

Hoja zenyewe ziko hivi:

Katibu hataki kuonekana na kufanya kazi za nje ya ofisini kwa kuiga aina ya uongozi wa JPM wa kubana matumizi. Lengo lake ni kupunguza matumizi ya chama na kufuata ahadi yake ya kubadili chama na mwonekano wake. Imeonyesha kufanya mikutano mikoani kwake kunatumia hela nyingi na matokeo yake si makubwa kama kujifungia na kuwa na mipango ya maana.

Nikajiuliza, kwani hizo sera zitawafikiaje watendaji wa chini wa chama? Mbona ameonekana kusafiri sana nje ya nchi kwa vitu visivyo na tija kwa chama?


Kwani katibu mkuu wenu siku hizi nyie wachwara ni jpm???

Dentist wa ndovu yuko wapi???
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,589
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,589 280
Haya kachukue buku saba yako LUMUMBA, umetimiza wajibu, na matakwa ya waliokutuma!
 
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
73
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
Wanabodi,

Naleta habari hii ili chama chetu kifanye kazi kwa faida ya taifa na chama chetu.

Leo nimepita mitaa yetu hapa. Nikawa nadodosa juu ya ukimya wa ndugu yetu na mpendwa wetu Ndugu Mashinji, Katibu Mkuu wa CHADEMA. T

Hoja zenyewe ziko hivi:

Katibu hataki kuonekana na kufanya kazi za nje ya ofisini kwa kuiga aina ya uongozi wa JPM wa kubana matumizi. Lengo lake ni kupunguza matumizi ya chama na kufuata ahadi yake ya kubadili chama na mwonekano wake. Imeonyesha kufanya mikutano mikoani kwake kunatumia hela nyingi na matokeo yake si makubwa kama kujifungia na kuwa na mipango ya maana.

Nikajiuliza, kwani hizo sera zitawafikiaje watendaji wa chini wa chama? Mbona ameonekana kusafiri sana nje ya nchi kwa vitu visivyo na tija kwa chama?
Kweli nimeamini kuwa cdm no kiboko ya Maisie yaani kiongozi wa cdm akifanya kazi kimya kimya roho inawauma balaa mnatamani sana aongee mpate cha kusema siyo??
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,221
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,221 280
mbona tuliopa hapo hatuoni au ndo anafanyia nyumbani kwake?
Kweli nimeamini kuwa cdm no kiboko ya Maisie yaani kiongozi wa cdm akifanya kazi kimya kimya roho inawauma balaa mnatamani sana aongee mpate cha kusema siyo??
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,495
Likes
4,873
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,495 4,873 280
walichemsha huyo KM

Lissu angefanya vyema
 
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
3,345
Likes
2,785
Points
280
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
3,345 2,785 280
JF waweke na kitufe cha kupuuza ili wakati mwingine watu wapate alama za kupuuzwa kutokana machapisho yao.
 

Forum statistics

Threads 1,235,531
Members 474,641
Posts 29,225,775