Hii inakatisha tamaa sana

mkuu acha ubahili uwezi kukalia dudu huku huna hela au shida zinakuandama.... toa pesa pata papuchi mwenzio yuko sokomni we shida yako isikilizwe ya mwenzio hutaki ..... mkuuu hata kuku anahongwa kabla ya kupewa papuchi
 
Nimefuatilia uzi sijaona loading error...
 
lini CCM wakatoa kitu bure, madada wanaiga mfumo tulio nao. coz siasa ndio mfumo halis wa maisha ya mtanzania hayo ni matokeo ya serikali yetu dhaifu ya ccm
 
mkuu acha ubahili uwezi kukalia dudu huku huna hela au shida zinakuandama.... toa pesa pata papuchi mwenzio yuko sokomni we shida yako isikilizwe ya mwenzio hutaki ..... mkuuu hata kuku anahongwa kabla ya kupewa papuchi
unamambo wewe
 
Kaka mchepuko si mchekea...ina gharimu! Km hujajiandaa ishia na kipande cha sabuni cha bei rahisi!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…