dah!!wakuu tujadili hili zamaniii,nikiwaa mdogo tulitishwaa sanaa kwambaa walabangii ni watu wabayaaa sanaaa,so yani ulikuwa ukiwaonaa wahuniii arusha kipindi ya kinaaa bob mbiseee,kwa bob mazishi kulikuwa na wauni kama marehemu especta mkuu rajaaa,pepeee yani ulkuwaa ukikutana nao unakimbiaa mbayaaa...kuna kipindi kaka angu mkubwaa alikuwa ni mtumiajii mzurii wa kayaaa,akajaa anko wangu kutoka bush akaombaa ombaa apigee mistarii asee jamaa alikunywaa ndo ya litaa kumii ya majiiii eti anaskiaa kiu,alilalaa siku nzimaaa...katikaaa utafiti wangu ni boraa kayaa kuliko pombee,why?kayaa can make you smart unaonaa mambo kwa jicho la tatu,ndio sababu hata gvmnt haiwaitaki maana inawafunguaaa akili mfano wa watu wenye mawazo postive walaa kayaaa....jomokenyata,haire selasian,bush,bob maleii.VUTAAA KAYAAA UKIWAA UNAKAZII NA UKO BUSY KWA SHUHULI ZAKO,USIVUTEE KAYAA UKAKAA MASKANI.