D Dr lugoma Member Joined May 4, 2013 Posts 10 Reaction score 0 May 6, 2013 #1 Nimeingia humu kwa wana jf kwa kuchangia maoni yote na kutoa hoja hivyo naomba munipokee kwa mikono yote asanteni sana mbalikiwe nyote mtakao nikalibisha kwa moyo wote
Nimeingia humu kwa wana jf kwa kuchangia maoni yote na kutoa hoja hivyo naomba munipokee kwa mikono yote asanteni sana mbalikiwe nyote mtakao nikalibisha kwa moyo wote
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,326 Reaction score 111,540 May 6, 2013 #2 Karibu sana JF...
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 May 7, 2013 #3 Karibu JF.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,961 Reaction score 13,938 May 8, 2013 #4 Karibu sana JF.