N Nsaji Mpoki JF-Expert Member Joined Nov 5, 2007 Posts 396 Reaction score 68 Jan 13, 2011 #1 "Kama serikali wameamua kutuvunjia heshima, basi wasimame kwenye majukwaaa kutetea uovu wao, na sisi tutasimama kwa ajili ya kupinga uovu wao, tuone Mungu atamsikia nani. Askofu Laizer - ARUSHA, 12/01/2011
"Kama serikali wameamua kutuvunjia heshima, basi wasimame kwenye majukwaaa kutetea uovu wao, na sisi tutasimama kwa ajili ya kupinga uovu wao, tuone Mungu atamsikia nani. Askofu Laizer - ARUSHA, 12/01/2011