W Wilbhizo New Member Joined Jan 25, 2012 Posts 1 Reaction score 0 Jan 25, 2012 #1 Naomba 2shirikiane kuhakikisha tunapata ajira la sivyo tujumuike kwa pa1 tufungue kampun den tusaidie wadogo zetu ili wasije kupata tabu kama 2nazozipata ss. Kwa pa1 2naweza, m well knwn s '' da incredible''
Naomba 2shirikiane kuhakikisha tunapata ajira la sivyo tujumuike kwa pa1 tufungue kampun den tusaidie wadogo zetu ili wasije kupata tabu kama 2nazozipata ss. Kwa pa1 2naweza, m well knwn s '' da incredible''
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jan 26, 2012 #2 Karibu sana jamvini..
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Jan 26, 2012 #3 Karibu jf
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,857 Jan 26, 2012 #4 Karibu sana JF mkuu.
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Jan 26, 2012 #5 Karibu sana
TUKUTUKU JF-Expert Member Joined Sep 14, 2010 Posts 11,763 Reaction score 4,047 Jan 31, 2012 #6 karibu mkuu