20162016 JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 206 Reaction score 96 Jun 5, 2011 #1 Sijawahi kuona post yeyote ya Mwenyekiti wetu John Heche kiasi kwamba ningemtumia email ya kuchukua contacts zake ili nikimuhitaji kwa shughuli za kichama nimpate,Mwenye namba zake naomba aziweke hapa.
Sijawahi kuona post yeyote ya Mwenyekiti wetu John Heche kiasi kwamba ningemtumia email ya kuchukua contacts zake ili nikimuhitaji kwa shughuli za kichama nimpate,Mwenye namba zake naomba aziweke hapa.
K kilombero yetu JF-Expert Member Joined May 6, 2011 Posts 1,004 Reaction score 117 Jun 5, 2011 #2 Kumbe viziwi mnajuana,mtasikia mwaka huu
20162016 JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 206 Reaction score 96 Jun 5, 2011 Thread starter #3 ulikuwa na ulazima gani wa kujibu hv?
Chilipamwao JF-Expert Member Joined Nov 15, 2010 Posts 523 Reaction score 128 Jun 5, 2011 #4 wewe una upungufu wa uelewa kichwani mwako tumaini letu said: Kumbe viziwi mnajuana,mtasikia mwaka huu Click to expand...
wewe una upungufu wa uelewa kichwani mwako tumaini letu said: Kumbe viziwi mnajuana,mtasikia mwaka huu Click to expand...
G Giddy Mangi JF-Expert Member Joined Feb 14, 2011 Posts 830 Reaction score 184 Jun 5, 2011 #5 tumaini letu said: Kumbe viziwi mnajuana,mtasikia mwaka huu Click to expand... Tumaini naomba kujua upo location ipi niweze kukuletea zawadi ambayo unastahili kwani mateso tuliyonayo yanaletwa na nyie watoto wa Mafisadi.
tumaini letu said: Kumbe viziwi mnajuana,mtasikia mwaka huu Click to expand... Tumaini naomba kujua upo location ipi niweze kukuletea zawadi ambayo unastahili kwani mateso tuliyonayo yanaletwa na nyie watoto wa Mafisadi.